Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa chadema wilaya ya Nachingwea,Liwale na kilwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Qixima mQiqa, Aug 7, 2012.

  1. Q

    Qixima mQiqa Senior Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku ya J3 na J4 baadhi ya viongoz wa Chadema wakiongozwa na makamu mwenyekiti wa chadema Zanzibar Mr.Said Issa Mohamed,Mr.Basil lema na Mr.Chitanda walifanya mkutano katika wilaya ya nachingwea na liwale.Kilwa masoko hawakuweza kufanya mkutano kutokana na kuwa na haraka ya kuwahi mkutano huko morogoro. Viongozi waliondoka kilwa masoko leo asubuhi baada ya kufanya mkutano wa ndani. SOURCE: MIMI MWENYEWE
     
  2. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    iko poa..peoplesssssssssssssssss
     
  3. Q

    Qixima mQiqa Senior Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poweeeer
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Safi sana peopleeeeeees !!!!!!!!!!!
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni jamani
     
  6. B

    Buto JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pamoja sana
     
  7. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wagawa sanda bado wanaendelea na zoezi lao huko?
     
  8. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,148
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Chama cha watu wale waliokuwa wanakataa kuja kufanya kazi mikoa ya kusini na sasa wanadai wanataka walete ukombozi huko! Waliwafanya wajinga watu wa kusini na sasa wanataka kuwafanya wajinga mara ya pili.
     
  9. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mgonjwa wa ukimwi...soon.rip.
     
  10. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,148
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Jingofresh
    Join Date : 25th March 2011
    Location : ARUSHA

    Location location location
     
  11. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Mungu aendelee Kutufunulia mwanga wa Matumaini!!
     
  12. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    naona hayo ni matokeo ya usimamizi dhaifu, nani anaye ajiri?
     
  13. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,148
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Kabisa, usimamizi wa watu hao hao waliokuwa wanakataa kufanya kazi mikoa ya kusini, hao ndio waliokuwa waajiri waliokuwa wanatumia mikoa ya kusini kama sehemu ya kutumikia adhabu. Sasa "Kichaa" kashika silaha kama inavyoshikwa, na amekumbuka aliyofanyiwa.
     
  14. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tena ni ujinga kuripoti mambo ambayo ni trivial kama haya. Punde tutaambiwa kwamba Katibu Mkuu amekohoa! Fanatical support ya namna hii inazaa upofu.
     
Loading...