Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano Wa chadema wazuiliwa Kibondo mkoani Kigoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tafadhali, May 10, 2012.

  1. T

    Tafadhali Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkutano huo ulikuwa uhutubiwe na mbunge Wa vitimaalum mkoani humo ,miongoni maw sababu ya kuzuwiliwa ni kwamba kuna ziara ya Naibu waziri hivyo ungeweza ku intervene ,
    Nawasilisha
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,025
    Likes Received: 3,589
    Trophy Points: 280
    sijui kama huyo waziri atapona kuzomewa, yaani awakatishe watu uhondo wa pipoooooooooz
    Mtaniambia!
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mungu yupo pamoja nasi, inafika wakati huwezi kuzuia upepo wa kimbunga... Polisi-ccm, Mkuu wa wilaya-ccm, DED-ccm, Lakini Chadema ina MUNGU, Tutaishinda tu hii vita....
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Sasa Mi ninawachoka hawa mafisadi

    Na ni dhahiri sasa ya kwamba Kheri ugonjwa wa ukoma kuliko uwongozi uliko madarakani.

    Ila watabana na wataachia hakika!
     
  5. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Acheni fujo wajameni,

    Heshimuni mamlaka

    kwani hamuwezi kusogeza mbele mkafanya siku nyingine?
     
  6. G

    GATZBY Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapa wanajamvi ukweli ni kwamba hakuna ziara ya Naibu waziri hapa Kibondo. Mimi niko Kibondo na naibu waziri aliyeko mkoani hapa ni Philip Mulugo wa Elimu na kazi iliyomleta kamaliza mkoani kwa aliyefuatilia habari za saa mchana wa leo ITV atakuwa anajua kilichowapata wakuu wa shule za sekondari kumi Kigoma manispaa. Walichokifanya jeshi la polisi wilayani hapa kinamithilishwa na harakati za pimbi. Hakika hawataweza kuzima m4c iliyoanza. Dodoma CCMapema wamecomedisha kidogo ati wakasongamana wakidhani wanaandamana. POLE KWAO KWANI WAKATI UMEWAACHA MBALI MNO.
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Harakati za pimbi? huogopi hao jamaa? wanajiona ni miungu ati!!
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kusogezwa ni mkutano wa cdm tu! Wa waziri hauwezi!? Funuka akili dada!
     
  9. gollocko

    gollocko JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 1,683
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Ha! kumbe naibu waziri aweza zuia shughuli za kiraia?
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuzima moto uliwashwa na chadema kunahitaji uwe na pumzi ya ziada wakati wa kupuliza.
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana kabisa na uamuzi wa kuzuia mkutano huo na mingine isiyo na tija itakayofuata. tuache wananchi wetu wafanye kazi wajiletee maendeleo na siyo kuwapotezea muda kwenye mikutano na maandamano yasiyo na mwisho. Huku mnasema ubunge wa viti maalumu hauna maana ufutwe then hapo hapo mnataka wananchi wakahutubiwe na mbunge wa viti maalumu this is double standard, isn't it?
     
  12. banambavu

    banambavu Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    mi nipo nje ya mtoa mada ila cjafahamu kuhusu waziri asiye na wizara maaalum marko mwando! na maswala ya mtandao ukichanganya na historia ya hwa mabwan wawili mi nafikir huyu mtu anaaandaliwa kuwa mkuu wa pango la wanyanganyi 2015
     
Loading...