Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa chadema viwanja vya tabata shule

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Babuu blessed, Jun 17, 2012.

  1. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndio nimefika namuona kamanda Godbless lema ,j heche watu ni wengi kwakweli japo na jua linawachoma watu wameitikia.people power. Sasa amepanda katibu wa kanda maalum ya dar es salaam. Natumia mchina picha baadae
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu tupe kila kitakachosemwa
     
  3. V

    Vunjavunja Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamanda tupo pamoja kazi njema chadema viva.
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,394
    Trophy Points: 280
    Tupo pamoja tupe raha na makamanda wetu.
     
  5. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kilewo ndo yupo jukwaani kamaliza kuwapa watu kiapo cha kupambana hadi kifo tukidai haki tukipinga uonevu.nw kasimama j.heche anasema jana wamevuna wanachama zaid ya 500 katika ufunguz wa matawi DIT na CBE
     
  6. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    63,200 mavuno ya wanachama wapya wa kusini anasema j heche
     
  7. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    J heche anaponda watu wa dar tunategemea watu wa mikoani watuletee mabdiliko,anadai tunawalea mafisadi.anasema moyo wa ccm upo dar ndo maana juz sisiem nao wamefanya mkutano pale jangwani chadema watafanya kamata mwizi ndani ya jiji la dar yeye na lema
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    naambiwa kabla ya mkutano huo mkubwa yalifanyika maandamano yaliyoongozwa na Godbless Lema, ambapo walifungua matawi sita..
     
  9. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Rais anakwenda kuomba msaada wa net za mbu wakati anarudi wazungu wanapanda ndege wanakwenda na madini.jimbon kwa anna kilango zahanat imefugwa kwa kukosa tundu la choo.shame
     
  10. s

    swrc JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bravo, tusonge mbele
     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Tunasonga mbele daima,hakuna kurudi nyuma!!!pamoja twaweza
     
  12. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mungu awabariki makamanda wote na wananchi wote waliohudhuria pasipo kubebwa kwenye malori,fuso n.k VIVA M4C
     
  13. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    viva chadema
     
  14. s

    swrc JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rais anakwenda kuomba msaada wa net za mbu wakati anarudi wazungu wanapanda ndege wanakwenda na madini.jimbon kwa anna kilango zahanat imefugwa kwa kukosa tundu la choo.shame


    :llama:jimboni kwa kilango katika vijiji vya majengo, kaloleni, lasa na mgandu amewadanganya kuwapelekea maji ya bomba. Yalitoka mara moja tu mwaka juzi hadi leo hajafika tena. Tunasubiri 2015.:llama:
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu endelea kutu-update
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    pamoja sana mkuu. mia
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hii namba inatakiwa iwe mara tatu mpaka 2015..
     
  18. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ccm wamesema cdm ni wakirsto na cuf ni waislam.sasa ccm ni chama gani raia wamejibu kwa sauti mafreemason
     
  19. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapa ni kazi tu kwakwenda mbele,tupeni mavituz wakubwa mliopo mkutanoni
     
  20. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    J heche anaapa ccm wanang'oka 2015 kwa tadhmini aliyoifanya kusini.katika kijij uko nanyumbu mwenyekiti amejiunga cdm na wafuasi 164
     
Loading...