Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa CHADEMA Same wazuiliwa na polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by simon james, May 10, 2012.

  1. s

    simon james JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa ule Mkutano uliotangazwa kufanywa na mwenyekiti wa BAVICHA Taifa pale Stand ya Mabasi Same leo 10/05/2012 ulizuiliwa na jeshi la polisi kwa madai kwamba taarifa haikufika kabla ya masaa 48. Hivyo utafanyika siku ya Ijumaa tar 11/05/2012 palepale standa ya mabasi Same. Wakati tukiwa tunashangazwa na kizuizi hicho. Niwakumbushe Siku J.k alipo tangaza baraza lake jipya la mawaziri, na siku iliyofuata vijana wa CCM Vyuo Vikuu Dar Es Salam wakafanya maandamano ya kumpongeza na kutaka wahusika wa ufisadi uliofichuliwa na CAG Wapelekwe mahakamani. Hivi taarifa ilifika Polisi masaa mangapi? mbona hawakuzuia yale maandamano? Tunajua utaratibu lakini hakuna usawa
     
  2. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hii ndo CCM,polisi,ufisadi,mahakama kila kitu CCM.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Inteligensia ya Mwema ni kwaajili ya CDM na kukodisha silaha kwa wazee wa kazi
     
  4. s

    simon james JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sintofaham hii ndiyo iliyo nichelewesha kuwajulisha kilichokuwa kinaendelea.
     
  5. senior citizen

    senior citizen Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni makamanda kesho sio mbali piteni PADECO,KIMWERI na KINDOROKO tangazeni sera ya ukombozi na uhuru wa KWELI.
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    yana mwisho.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mi nilijuwa wamepiga marufuku.

    hehehe, lazima wafuate masharti ya wanakoenda kutembeza bakuli. "ruhusu watu wafanye democrasia (hata kama hamprndi), vinginevyo tunawanyima misaada".

    Pipoooooooooooooooooooooooooooz!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Kabisa Nyakageni!
     
  9. m

    mdoe mchaina Senior Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haijalishi ni muda Gani Wataendelea kuwazuia makamanda wasielimishe jamii na kuwafungulia kesi zisizo kuwa na ushahidi kamwe hawatoweza kuzuia mabadiliko .watanzania wa leo sio wa jana na wala sio wa kesho .mapolisi na serikali kwa ujumla wanapashwa kusoma alama za nyakati .
     
  10. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Double standard, likini hata shetani hutumika kufanikisha mambo. Ijumaa imekaa viziri zaidi. M4C weekend.
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,657
    Trophy Points: 280
    Walivyozuia wameongeza kiu ya wananchi kusikia hotuba za ukombozi, itakuwa shangwe, muda waja!!!!!!
     
  12. s

    simon james JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante pamoja sana
     
  13. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,301
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Polisi na CCM dam dam. Ila wajue ipo siku nchi hii itaongozwa na CDM sijui watajificha wapi
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    CCM = Chama cha Mapolisi???
     
  15. s

    simon james JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja hyo kesho makamanda
     
  16. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Msitie hofu, hiyo ni publicity tosha. Hapo Same sasa hivi kila mtu atakuwa anauzungumzia. Hata wale ambao wasingeweza kufikiwa na habari sasa zitawafikia.
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,749
    Trophy Points: 280
    Naona polisi sasa wameingiza miguu yote kwenye siasa. Itakuwa vizuri wakiingia ofisini kwa Tendwa kuomba usajili kama ccmC kuwasaidia CUF ili kulinda ccm na mafisadi
     
  18. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    2015 wahamie kenya...
     
  19. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kama ingekuwa jumatatu usiku,nyimbo nzuri haizuiwi kwa pazia!
     
  20. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ipo siku polisi hawahawa watawagekia wao naombeni ujumbe huu uhifadhiwe
     
Loading...