Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa CHADEMA Ruaha, Kinamama Pipoooooooz..!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Aug 12, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG] Wakaziwa mji wa Lupiro katika jimbo la Ulanga Magharibi wakiitikia kibwagizo cha Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) cha "Poeples Power", wakati wa mkutano wa hadhara wa Katibu Mkuu wa chama hicho, Dk. Willibrod Slaa. (Picha na Joseph Senga via Habari Mseto Blog)

    [​IMG]

    [​IMG] Baadhi ya wakazi wa kijiji cha Ruaha katika jimbo la Ulanga Mashariki mkoani Morogoro, wakinunua kadi za Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), mara baada ya mkutano wa hadhara wa Katibu Mkuu wa chama hicho, Dkt. Willibrod Slaa, ukiwa ni mwendelezo wa kampeni za Operesheni Sangara. (Picha na Joseph Senga via Habari Mseto Blog)



    Source: wavuti - wavuti
     
  2. k

    kitero JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana ongezeni juhudi makamanda,moro wamelala sana junahitaji japo majimbo manne 2015
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Amina jamani...
     
  5. S

    SAGANKA JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamama wakishielewa cdm,oooh RIP CCM, mmezoea kuwatisha akina mama kuwa wakichagua upinzani kutakuwa na vita,wamambua hizo propoganda uchwala na kwamba kama ni vita mtaanzisha ninyi.Haiingii akilini eti upinzani wachaguliwe kisha waanzishe viti,hii hoja eti ritz haioni kuwa ni dhaifu anabaki kupambana na hoja za maana za viongozi wa cdm
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mkuu Kiganyi subiri hao jamaa wa Magamba waje waanze kuponda kwasababu wamechanganyikiwa wanasubiri Tumtemeke alete thread wapate pa kuhemea
     
  7. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    CCM inakufa taratiiiiibu
     
  8. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    2015 ni kuchukua nchi, si baadhi ya majimbo. Wacha walionunuliwa na bwana zao waendelee kugawa hela wakidhani watawanunua wajumbe wa vikao vya uwakilishi. 2015 hadanganyiki mtu.
     
  9. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,259
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    kazi ipo hii kasi ya magwanda inatisha.
     
  10. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nionavyo hali itakuwa mbaya kwa ccm na mbaya zaidi kwa serikali 2015,kutakuwa na matumizi makubwa sana ya pesa za serikali ktk kampeni za ccm,maana hawakubali kushindwa watarudia kampeni kila watakapopita chadema,watanzania tunapaswa kuelewa kuwa maisha magumu yanasababishwa na ccm ,hakuna wanachofanya wanaachia maliasili yetu inaibwa ambayo ingetuondolea umaskini.Big up ulanga naomba ndugu zangu wa kilosa waige mfano huo kwani akina mkulo wananeemesha matumbo yao tu
     
  11. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Viva chadema, hadi kieleweke.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,320
    Trophy Points: 280
    peooooooooples
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    These guys mean business!!!!!
     
  14. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,685
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Dah ... mpaka raha ..... mimi nasema ..! CCM haiponi 2015
     
  15. B

    Brigadier Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiongozi hapo kwenye red kasi imeongezeka sana! Nilikuwa kijiji flan huko Wilayani Magu about 28kms interior bumby road from the main road to Musoma lakini nilikuta wazee wametundika kwenye nyumba zao bendera za CDM! Sikuamini but that is the situation
     
  16. L

    Lamusumo JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumeona makamanda!kaz nzur
     
  17. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    The three photos made me shade tears of gratitude, believe me! VIVA M4C!
     
  18. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenye wivu ajinyonge kwa kasi hii nafarijika sana,2015 tunakabidhiwa vijiti kiulaini.
     
  19. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani sisi kwenye CCM siyo kwamba hatuyaoni haya mabadiliko,ukweli ni kwamba yanatugusa kwa namna tofauti na mnavyodhani. Tunayapenda ila tunajiweka sawa ili mtakapotubwaga tusife njaa. Tunavuna ya mwisho mwisho. Ndo maana mtaona kila anayepata nafasi anapora usiku na mchana, kwa kutumia fursa zote zinazojitokeza. Ndo maana vitendo vya ufisadi vinaongezeka ingawa tuhuma zinawekwa hadharani kila siku. Anayegungulika ni ajali kazini tu, anasaidiwa kuweka mambo sawa
     
  20. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    polepole ndiyo mwendo. msimu wote mzidi kuwafikia wananchi wa vijijini na 2015 itakuwa ushindi wakihistoria
     
Loading...