Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa chadema reading, wanachama wengi wa ccm kurudisha kadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Aug 17, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [h=3]CHADEMA KUWASHA MOTO KATIKA MJI WA READING SIKU YA TAREHE 26/08/2012[/h]


    [​IMG]
    LONDON
    Ili kufikia malengo yetu ya kuzunguka kwenye Miji mbalimbali ya UK kuhamasisha Watanzania waishio uk kujiunga na Chadema, kueneza kampeni ya m4c na kufungua matawi mengine, Tawi la Chadema London linapenda kuwatangazia Watanzania wote waishio katika Mji wa Reading na maeneo ya jirani kuwa kutakuwa na mkutano mkubwa wa M4C UK utakao fanyika Tarehe 26/08/2012 siku ya Bank holiday.

    Dhumuni la mkutano huo ni kuwahamasisha Watanzania waishio UK kujiunga na chama, kushiriki katika harakati za mabadiliko, kusajili wanachama wapya, kuchagua wawakilishi wa muda kutoka mji wa Reading pamoja na kuanzisha mfuko wa kufa na kuzikana kwa manufaa ya watanzania wote.

    Tumekusudia kuanzisha Mfuko wa kufa na kuzikana kwa sababu mpaka hivi sasa Mtanzania akifariki akiwa UK hakuna taasisi wala ofisi yoyote inayotoa msaada. Jukumu ambalo kwa muda mrefu Serikali yetu kupitia ubalozi umelipuuzia na kushindwa kulisimamia na kulishughulikia.

    Mfuko huu utasaidia katika kumsafirisha Marahemu na Mfiwa pamoja na kusaidia kushughulikia matatizo na usumbufu utakaojitokeza baada ya mtu kufariki dunia na kusaidia matatizo mbalimbali yakiwemo majanga ya dharura.


    Pia katika mkutano huo wanachama mbalimbali wa CCM walio na uchungu na nchi yetu na wanaopenda maendeleo na mabadiliko ya kweli watapewa nafasi ya kujiunga na Chama cha Demokrasia na Maendeleo kama sehemu moja wapo ya kampeni yetu ya Kuvua Gamba na Kuvaa Gwanda ukiwa Ughaibuni.


    Mkutano utafanyika siku ya Tarehe 26/08/2012, Kuanzia saa saba mchana mpaka saa kumi na mbii jioni.

    Risc Reading International Solidarity Centre,
    35-39 London Street,
    Reading, RG1 4PS



    Watanzania wote, marafiki na wadau mbali mbali wa maendeleo na mabadiliko ya kweli mnakaribishwa sana.
    Huu ndio wakati wa mabadiliko, kusimama na kusema tumechoka!

    KWA MAELEZO ZAIDI WASILIANA NA;

    MWENYEKITI: Chris Lukosi 07903828119,


    KATIBU MWENEZI: Chris Chagula 07405889880
    au
    Tutumie email kupitia chademauk@gmail.com

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]HATULALI MPAKA KIELEWEKE!!!!!!!!!!!

    Peooooople's Power

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. m

    mbaraka mohahed Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbarikiwe sana makamanda aluta continua
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,127
    Likes Received: 2,373
    Trophy Points: 280
    go go go CDM.
     
  4. m

    majebere JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hivi na hao wa UK wanapigia kura wapi, kurudi bongo yenyewe ni tabu,si unajua tena visa za magumashi. Mimi naona CCM na CDM wanapoteza wakati tu na hao jamaa. Kwanza hata mchango wao ni michuma ilio zidi miaka 10. Ushuru wake ni mkubwa kuliko uzima wa gari.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Chilisosi naweza kupata friji za mitumba na vijiko huko uingereza nipe bei zake kwa jumla.
     
  6. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ritz wee rudisha kadi usiogope kijana. mie nina uhakika mdingi hata mind
     
  7. S

    Sipendi Ubepari JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku TZ tunajiandaa kuingia Magogoni 2015. Vilevile tunapanga kuweka mifumo bora ya Sheria 2016 kabla ya kuwatia mbaroni Kikwete, Chenge, Rostam, Mkapa, Karamagi, Mkullo, Ritz, Rejao na Mafisadi Wengine Wote.
     
  8. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mpaka wajibebe miccm
    mwaka huu.....

    peoplesssssss....... power

    V
    SENGEREMA
     
  9. C

    Concrete JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Safii, safi sana. Mwaka huu mpaka Nape atuongezee posho vijana wake wa Lumumba, maana harakati za M4C zinapiga kotekote.
     
  10. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimepata habari ambazo bado hazijathibitishwa kuwa Ritz na NAPE wameamua kuja kuhudhuria huu mkutano na watarudisha kadi zao za CCM
     
  11. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    aibu sana kwa chama chetu. gamba kubwa ndani ya ccm ni NAPE. huyu mtu ndiye anayekivuruga chama chetu
     
  12. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    RITZ ,mmebanwa na MBEKO hamna pa kupumulia wala pa kukimbilia.na bado mtaongea kila lugha
     
  13. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    hiyo post ilikuwepo humu naona imepotezwa na wazee wa mabwepande
     
  14. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nasikia Ni kwelli nape anawatafuta waandaaji wa mkutano ili akaribishwe
     
  15. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nepi hana ujanja ataolewa na nguvu ya umma cku c nyingi..
     
  16. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yeye mwenyewe analijua hilo
     
  17. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    viva m4c....go go go
     
Loading...