Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa Chadema Reading, Updates

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Aug 26, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nitakuwa nawajuza yanayojiri Leo hapa reading, ukumbi umeishaanza kufurika

     
  2. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kipi kinaendelea kwa sasa? Ni wasomi gani ambao wanatarajiwa kuhutubia? Je mlezi wa Tawi Jembe Godbless Lema yupo?
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    usisahau mapicha...
     
  4. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    picha mkuu na usisahau kutufahamisha yule mjumbe wa NEC anayetarajia kuvua gamba leo
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jitahidi kutupia update na picha mkuu, masikio yetu na mioyo yetu yote iko huko UK kwa sasa.
     
  6. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CHRISLUKOSI.JPG
    Kamanda Chris Lukosi.
    MWENYEKITI wa Chadema jijini London, Kamanda Chris Lukosi akijiandaa kwa safari ya kuelekea Reading kwa ajili ya mkutano wa chama chake utakaofanyika leo Agosti 26, 2012.
     
  7. M

    Magesi JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kamanda lukosi 2pe uhondo
     
  8. real thinker

    real thinker Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Pamoja sana mkuu
     
  9. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inatia moyo
     
  10. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Hiyo gari mbona namba kama za bongo T500...., any way im happy kusikia toka uk kuwa mmechukizwa na utawala wa ccm na mko pamoja nasi.
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Picha zinakuhusu nini wewe subiri Nape alihutubia magamba wenzako warushie picha
     
  12. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cdm kwa vihelehele mbongwe hawajawahi kufika ila u.k wanaenda
     
  13. h

    hans79 JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kikaburigado!
     
  14. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu tupe updates
     
  15. K

    Kipya Kinyemi Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DR.lusingo amewaambia waumini wake wa kisabato kwenda kwenye mkutano ni baada ya kuona mkutano wa london hawakupata watu.
    asiyekwenda kwenye mkutano anasuswa na kanisa lake.

    Mfuko wa mazishi kama wachangiaji walivyooponda ni kuwa hauna maana kwani tayari PPF Mfuko wa pensheni-Tanzania umeanzisha huduma ya kusaidia matibabu kwa wana Diaspora na ikitokea mtu kafaraiki wanasafirisha maiti na mtu wa kusindikiza maiti anapewa tiketi. hao ndio PPF chini ya mkurugenzi Mkuu Erio.

    John Lusingu,Alex,aseri na chris Lukosi kama nyinyi mnataka kuwaibia watu kwa vifo tayari PPF wameshalifanyia kazi tatizo hilo na wamarekani waliofiwa Maiti na msindikizaji wamepelekwa Tanzania kwa dola mia tatu.acheni wizi.
     
  16. h

    hans79 JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Usipotee sababu panapoletwa ushahidi design yako wanakimbia.
     
  17. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Nadhani wewe ni mortuary attendant
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mkitoka hapo mkale nyama na bia kwa balozi wetu hapo London.
    Chilisosi tupe mapicha ya matukio la sivo ntakuita tomatososi
     
  19. K

    Kipya Kinyemi Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkutano una watu 20 kwa mara nyingine tena Chadema Chali.
     
  20. K

    Kipya Kinyemi Member

    #20
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana watu 20 anaona aibu.pamoja na kuwalzimisha waumini wa kisabato.wakadanganya kuwa mjumbe wa NEC wa ccm.mjue kuwa ni matapeli.
     
Loading...