Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa CHADEMA Moivaro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EBENEZA MT, Mar 26, 2012.

  1. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mhe. Mbowe anasema wana ccm wanahitaji maombi badala kumwaga sera wanamwaga matusi.
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... WaTanzania sote TUMESHAAMUA kwamba mambo yote ni kwa CHADEMA, je ni nani tena wa kutuzuia?????????????

     
  3. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbowe anasema jumapili kuamkia j,tatu kutakuwa na mkesha wa kulinda kura usa river kwa mkurungenzi mpaka matokeo yatangazwe.
     
  4. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nassari ni Musa wetu wamesema vijana wa kimasai wa tandabobo wamemkabidhi fimbo ili awaongoze
     
  5. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Magamba hawana pa kupumulia.. wasubiri matokeo na wajiandae kujuta kwa gharama walizotumia..
     
  6. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chadema inanipa raha.
     
  7. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkutano wa 10 na wa mwisho kwa leo utakuwa maji ya chai ni full dose.
     
  8. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  9. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kama uko kwenye viwanja vya hapo maji ya chai tu-update mkuu
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mkutano hapa moivaro umeisha dk 40 iliyopita,chopa imeotuonesha show,wameelekea maji ya chai.nyomi ilikuwa c ya kitoto
     
  11. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Duuh, watu wanaojua matumizi ya chopa. Huu ndio wakati muafaka.
     
  12. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe CCM hawana pesa ndio maana wameshindwa kutumia Chopa! Amenieleza rafiki yangu aliye jirani sana na Malisa.
     
Loading...