Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa CHADEMA M4C Kigamboni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mgelukila, Sep 16, 2012.

  1. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo eneo la vijibweni linalopita dalaja Isaya Charles aligombea nafasi ya udiwani lkn kura hazikutosha hata hivyo inasemekana alichakachuliwa mgeni rasimi ni George kutoka makao makuu ya chadema.ulikuwa mkutano wa kuwashukuru wananchi na kuwaeleza haki inapiganiwa wasisubiri watapeliwe na magamba, wametuma ujumbe kwa mh. Ndungulile MB aache uwoga alianza vizuri kwa kusema ukweli bungeni wakamwita na kumtisha hadi leo anaogopa kuitisha mkutano na wananchi alitolewa nje Dodoma siku 3 akawa shujaa sasa kaufyata AACHE UWOGA. Katishwa na vigogo wa ufisadi anapoteza ujasili anakaribishwa CDM. Picha za eneo la mkutano.
     

    Attached Files:

  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii tena mpya! Mkutano live saa hizi!?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mbona mmechelewa kuanza??
     
  4. KIBOKO MSHELI

    KIBOKO MSHELI Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    peoples
     
  5. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulianza mapema saa nane nilichelewa eneo la tukio nimefika nimekuta unaendelea sasa nikiita live kunakosa maana hata picha nimepata kamanda.
     
  6. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA huku jimbo la KIGAMBONI tuongeze nguvu zaidi. Maeneo mengi yanasubiri MABADILIKO ya kweli, mfano: mbagala pamoja na Kata zake ZOTE.... Moto wa kweli UNAHITAJIKA maeneo haya.
     
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mod unganisha hii thread na ile nyingine ili kuwapa watu mtiririko wa yaliyojiri.
     
  8. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,215
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    safi sana majembe.
     
Loading...