Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa Chadema M4C-Iringa wasitishwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nzenzu, Aug 28, 2012.

  1. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulipangwa kufanyika leo trh 28 August, 2012 kuanzia mida ya saa 8 mchana katika viwanja vya mwembetogwa. Sababu ni zile zile za kiintelejensia na kupisha zoezi la Sensa linaloendelea sasa!

     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    Blessing in disguise ... huu itakuwa ni kudanganya muafaka kuhudhuria mazishi ya kijinga Ally aliyepigwa risasi na polisi
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Well done polisi, msikubali watu wachache wenye uchu wa madaraka kumwaga damu za watanzania kwa mtaji wao wa kisiasa. Hakuna uhuru usio kuwa na mipaka !
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu hebu funguka Mazishi ya kijinga yapo je?
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Naona sikuhizi umeanza tena kuitumia hii ID yako ambayo inatakiwa Isomeke GeniusMakalio
     
  6. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Good decision
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    unavyosema hivyo huyo ally kawawa na police ama cdm? Acha unafiki
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,433
    Trophy Points: 280
    nawe unadhani hao polisi hawana uchu wa kupata 'vya bure' na ndio kisa cha kufanya hayo yote!?
    Hii ni kwa sababu:
    - Chama dhaifu huzaa serikali dhaifu
    - serikali dhaifu huzaa taasisi dhaifu (Police inclusive)
    - Taasisi dhaifu nazo huzaa matokeo dhaifu (maendeleo)
     
  9. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wanafikiri hii ni nchi yao peke yao, uoga wa M4C umewafanya washindwe kifikiri kabisa. M4C haitasimama mpaka kieleweke. Cha moto mtakiona.

    Habari ndio hii hapa chini. Na inakuja Iringa

    [​IMG]
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siku zote njia ya mafanikio huwa na vikwazo vingi kama hivi
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    serikali ya kiwete inazidi kuanikwa uchi. atajuta kulazmisha kuwa RAIS
     
  12. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Lugha nyingine zimekaa kiswatwani.
     
  13. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Wewe ni crazyBrain!

    Unataka kutuambia uhuru wa mipaka ni kuzuia maandamano ya CHADEMA lakini maandamano ya CCM ruksa!

    Hivi for your tiny and small Brain, unafikiri Watanzania wote ni wapuuzi na wajinga kama wewe? Sahau! Watanzania wanajua wanachokifanya na kwa taarifa yako tu jinsi Policcm wanavyoendelea kuua na kujaribu kuzuia maandamano ya wapinzani hususan CHADEMA ujue tu CCM wanaendelea KUSAFISHA NJIA YA CHADEMA KUINGIA IKULU 2015!

    Wewe subiri 2015 utaelewa ninachomaanisha.
     
  14. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nchi imetulia , na mambo yanaenda kama kawaida including kukusanya kodi yako kwa maendeleo ya nchi, tutasimamia sheria na hatoogopwa mtu. Huu ni utawala wa sheria na sio utawala wakimangi wa CDM
     
  15. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ikiwa mkutano umehairishwa kwasababu ya msiba,.. ita "hold water" zaidi lakini kupisha zoezi la sensa..Mhh hapana!!...
    Damu ya Ally Zona imemwagika katika mazingira ya harakati za kupigania utu na demokrasia katika ardhi ya MAIGIZO ya Demokrasia na haki...Kitendo cha kuipuuza na kuendelea na operation kitatoa picha ya tofauti juu ya lengo hasa la Operation M4C!!..
    Ikiwa CDM watapostpon ziara ya Iringa hata kwa wiki zaidi,..ntaendelea kuwaamini zaidi.Maana ninaujua umuhimu wa kujenga Imani hapa Morogoro miongoni mwa mioyo ya watu hapa,..Kwanza hii ilikua ngome imara ya CCM kwa wakati wote (kabla ya mwezi uliopita)..Wakati Iringa Imeshakombolewa ni sehemu ndogo tu imebakia,.ambayo hata Rev Msigwa na Abwao wanaweza kumalizia,.Tusiwe na haraka huku tukiacha hawa wenzetu tuliotoka kuwakomboa wakiwa njia panda!!..
    Makamanda naomba Tubaki hapa Moro,.Tuwape Moyo wa Kusonga mbele na utayari wa kupigania haki hata kwa damu yetu wenyewe...Tuwaondoe woga, wachache wanaonesha hali ya kutaka kukata tamaa,.Tuwashike mkono twende nao!!
     
  16. t

    tenende JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    GAMBA linaleta mambo ya kipuuzi... uchu wa madaraka unaonekana kwa kuandamana na kufanya mikutano ya amani?... Polisi waue kwa kuagizwa na CCM na ninyi mtetee!!!!!... Ni muhimu vifo hivi viwaguse wauaji na mashabiki wake ili nao wajue uchungu wa kupoteza ndugu!...
     
  17. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    watabana mwisho wataachia, sensa ikimalizika watasingizia nn?
     
  18. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ni ndoto za mchana kwa CDM kuingia ikulu sio tu 2015 hata 3000, haipo . Na usidhanie kuingia ikulu ni kwa kile kikaratasi chhako unacho tumbukiza kwenye boksi, ni zaidi ya hapo, sasa utatumia njia gani km hiyo itashindwa? CDM ni sawa na kuku wa kuchora, hadonoi, hali, hawiki na hafai kwa nyama wala mayai
     
  19. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    CCM ni watu wakufuata sheria na wanajua sheria, ila wenzetu ni watu wakutumia nguvu na kuacha sheria, ndio maana wao hawauliwi kwani hawafanyi fujo. Hakuna maandamano bila kibali, sasa kibali mlikuwa nacho? na mliambiwa msiandamane ila mkalazimisha, huko sio kumwaga damu kwa dhamira za uchu wa madaraka?
     
  20. t

    tenende JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata polisi wasipoingilia kati CDM iko msibani. Iringa M4C inasimama!.... HUU NI MSIBA MKUBWA SAANA KWA CDM!.
     
Loading...