Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa CHADEMA kurushwa Live na ITV siku ya Jumamosi, Jangwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 24, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkutano wa CDM Jangwani kurushwa Live ITV.

    Source Matangazo ya ITV
     
  2. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kweli au baada ya kuona tangazo... la kualika makamanda.
     
  3. H

    HOJA YANGU Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wote wapenda mageuzi nchini Tanzania, ITV itarusha live matangazo ya mkutano wa CHADEMA siku ya Jumamosi jijini Dar es Salaam kuanzia majira ya saa kumi jioni. ITV tayari wameshaanza kuutangaza mkutano huo.

    Source: ITV
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu ITV itarusha Live kuanzia saa 10 jioni
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pamoja saaaaaaaaana
     
  6. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni habari njema, tulioko pembezone tutafanikiwa kufuatilia matukio.
     
  7. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona magamba saizi yanagonga masaburi maama tokea uchaguzi uishe hawajawahi kufanya mikutano sehemu nyingi hata za kushukuru.

    Kasi ya CDM inaitisha sana CCM
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    kudadadadadadadeki....mbona magamba mna tabu sana safari hiiii

    imebaki mwenyekiti wa chama kuvua gamba kuvaa gwanda tuu
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    Utafanyikia wapi?dar kubwa mkuu
     
  10. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wewe kweli BONGOLALA ni jangwani.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwenye uwanja uliotumika kutangaza the list of shame!
     
  12. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Poa kamanda pamoja sanaaaa....nimekusoma hila mimi nitakua live jangwani
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    This is what I was talking about kwenye ile thread William Malecela anamponda Freeman Mbowe kwenda Clouds FM
    Wote wameshaona dalili za mabadiliko na wanataka kukwea treni lililo sahihi. Clouds pia watatangaza live. It is a big deal.
     
  14. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapo patam, aithinki pale magogoni aitivii inashika bila zengwe, kama ina skrachi, basi yule jamaa wa IT na kurugenzi ya mawasiliano afanye mambo ili baba rizi awaone makamanda.....
     
  15. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi baba rizi user name yake iko je tum tag hii post??????
    au atakua ameenda mali kumpa pole yule jamaa aliyekutana na waasi??????
     
  16. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,918
    Likes Received: 1,381
    Trophy Points: 280
    watu laki moja jangwani milioni 10 kwenye luninga,sera zitawafikia watz
     
  17. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama William J Malecela alimponda kamanda wa anga kwenda clouds basi William atakua na matatizo na CDM au MBOWE,angemsikiliza KUSSAGA mmiliki wa Clouds alivyokua anamshukuru MBOWE kwa kufika kwake juzi,maana walikua wakimtumia mialiko kutembelea ofisi zao muda mrefu sana,ila Kamanda wa anga alikua anashindwa kwa kua ratiba ilikua inabana!ila stategy ya Cdm nimeikubali,there is no way c.c.m watatoka 2015
     
  18. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Magamba wanachafanya kwa sasa hv ni kuihujumu nchi kuiba wakiwa wanafaham kuwa 2015 hawarudi madarakani
     
  19. Bitende

    Bitende Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikweli kabia mkuu itakuwa LIVE BILA CHENGA
     
  20. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kuna post ya William malechela anasema wataoka CCM akimpa pole mbunge wa rombo
    nadhani soon atajumuika na chadema kama sijamwelewa ndivo sivo
    ameshajua ukweli hakuna jema litokalo CCM kwa sasa
    aingie chadema apambane kuimboa nchi utumwani na umaskini
     
Loading...