Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkutano wa chadema geita-utitiri wahudhuria

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by othiniel, Apr 20, 2012.

  1. o

    othiniel Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamjambo wana jf napiga hodi kwa mara ya kwanza kwa kuwapa habari za mkutano wa chadema ambao kwa mahudhurio wakazi wa geita wanadai haijawahi tokea,matukio ya leo moja ni diwani mwingine wa visiwa vya kome ccm avaa gwanda la chadema na kuachana na magamba pia ni wilaya ya sengerema na yule wa sengerema mjini nae alikuwepo.la pili lemma asema pinda ni muongo kupita shetani.
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Geita huwa wanakuwa wengi katika mikutano, lakini kila uchaguzi wanapiga kwa chama makini(CCM).
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  3. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    weka picha mkuu,acha kudanganya watu umati utoke wapi.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    othiniel, weka picha, italeta mashiko!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. o

    othiniel Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si uongo yaonekana uozoea kudanganywa ni wazi kuwa chadema wanakubalika
     
  6. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Weka picha mkuu
     
  7. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii imekaa poa wakuu
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    CCM kwishney no longer
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Watu wa CCM Bwana!!!........... Wabishi kama viongozi wenu wasio taka kujivua gamba
     
  10. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,671
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Peoples power daima!! Watz tumechoka na magamba, SAA YA UKOMBOZI NI SASA!
     
  11. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaishi kwa mazoea?
     
Loading...