Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa CHADEMA Dodoma wadorora!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gardener, Nov 7, 2011.

  1. G

    Gardener Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kwamba pamoja na mbwembwe zote,lakini mkutano huu umeanza sasa hivi,hakuna watu kabisa,nimemuona Mhe.AKONAI na Mbunge wa viti maalum sijamfaham kwa jina,kweli Dodoma chadema bado haina nguvu kabisa.
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Weka picha, isije ikawa uko Lumumba st halafu unaleta habari za Dom.
     
  3. G

    Gardener Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona wanahamisha watu waende kuna cruiser mbili za polisi,znazunguka kila kona,mpaka sasa hali ni shwari tu..
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,780
    Likes Received: 4,529
    Trophy Points: 280
    Mbona hio kawaida, mnaanza kusema vivyo hivyo halafu baadae picha zikiwekwa mnakimbia thread zenu! Leo usiondoke hadi picha kamili ziwekwe hapa tuone LAKINI PIA ni afadhali watu wasiwepo kwa utashi wao kuliko kuwepo na watu wengi bila utashi wao yaani wapo kwajili ya fulana, kanga na posho pamoja na usafiri!!! Haya siye yetu macho tu
     
  5. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Acha uongo,mi npo uwanjani,watu ndo wanawasili uwanjani..magamba wewe!
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Muongo mkubwa jamaa yangu yuko Dodoma kaniambia kuna umati mkubwa sana.Haijapata kutokea.Mods kuna thread nyingine ya Dodoma ziunganishwe.
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,780
    Likes Received: 4,529
    Trophy Points: 280
    Try to be specific, gari za polisi ndio zinahamasisha watu waende mkutanoni? Au ndio unaanza kujirudi mwenyewe maana nyomi ishaanza kujaaa? Tulia usikurupuke Mpwa, tulia kidogo ivi sasa ni saa nane na nusu, una ratiba ya mkutano? Tulia kwanza, sawa Mpwa, kunywa maji, pumzika then fanya analysis ya kutosha ndio uposti hapa jukwaani!
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tuwekee picha kuthibitisha unachokisema hapa zaidi ya hapo taarifa yako itakuwa haina tofauti na wanaovaa Magamba
     
  9. G

    Gardener Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna watu jamani mi nipo hapa uwanjani,mimi sio magamba ila natoa kile ninachokiona,tupende kuwa wakweli hata kama inauma!
     
  10. G

    Gardener Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natumia simu,nimepga picha ninazo,maybe watu wanaogopa,lakn mkutano umeanza lakn uwanja ni mweupe.
     
  11. G

    Gardener Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Police watahamasishaje watu,usiwe gamba wewe,cdm walikuwa wanaznguka kukusanya watu hapa mjini
     
  12. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,836
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Kama unaweza kuchangia JF live unashindwaje kuweka picha???
     
  13. G

    Gardener Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda unielekeze,natumia jf mobile,simu yangu ni nokia,sioni option ya kua upload photo.
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Una uhakika???
    CHADEMA.JPG
     
  15. G

    Gardener Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni muongo hapo sio Dodoma,uwanja ni mweupe!mbona kwny picha yako uwanja wa jamhuri hauonekani.
     
  16. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uwanja wa Jamuhuri ulitekwa na Magamba wanajifanya ni wao. Hawawezi kuruhusu chama kingine kuutumia. Nape, wajinga wajinga kama hawa unawawekaje kwenye Payroll yako!
     
  17. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mbona kuna watu?acha uongo,huoni watu wanazidi kumininika?magamba
     
  18. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hao watu wa Dom, saizi yao DCA sio CDM.
    Wanafiki tu hao.
     
  19. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    acha unafiki haujadorora watu wapo acha kudanganya umma
     
  20. G

    Gardener Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwanja wa barafu ni nje ya uwanja wa Jamhuri,usiwe mp.mbav.u,kwny picha hyo siyo barafu
     
Loading...