Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa Chadema Bukoba Live

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ThinkPad, Apr 20, 2012.

  1. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hapa nipo kwenye mkutano wa chadema Bukoba mjini chakushangaa jua ni kali balaa lakini watu wapo nyomi mbaya.

    Kingine nimekiona hapa ni jinsi Chadema inavyo heshimu dini, hii imetokea wakiwa wanatumbuiza ikafika saa 10 na madakika mida ya adhana kwajinsi chadema inavyo heshimu wakastopisha shughuli zote mpaka ibada ilipoisha chedema naona wanaendelea huku wananchi wakimiminika.

    source ni mimi mwenyewe.
     
  2. Muadilifu

    Muadilifu Senior Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu ThinkPad, ni mkutano wa nini? na ni nani anauendesha?
     
  3. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Naona wahaya sasa wameamka yaani huu muamko sio mchezo mpaka wanawake duh! yaani mimi.

    Sasa hivi mkutano umesimamishwa ili watu wamalize kuswali then mkutano unaendelea kama kawa.
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    usisahau kupiga picha za matukio.
     
  5. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mkutano wa siasa na viongozi mbali mbali wa chadema ndio wanauendesha mada zitakazo jadiliwa ntawaletea maana sasa hivi wanasubiri msikiti wa hapo jirani wamalize kuswali.then waendelee.
     
  6. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ok ntaangalia kama ntaweza.
     
  7. Maruku Vanilla

    Maruku Vanilla Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Sasa hivi anaongea Diwani wa CUF - Rwamishenye- Dismus
     
  8. Maruku Vanilla

    Maruku Vanilla Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    ......anawaeleza wananchi jinsi TRA inavyowathamini wafanyabiashara wakubwa lakini inawadharau hawa wadogo.
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    tupia tupia picha basi kama unaponunua mishikaki huwa wanatupia na vichips kwa mbalii
     
  10. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    :a s 41:
     
  11. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sikiliza Arusha mambo kwa habari za ukweli na uhakika!!
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nafuatilia kwa karibu
     
  13. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakika CCM inaanguka kama mnara wa babeli.
    pole Nape poleni Magamba tutakutana Kisutu mkijibu kesi zenu.
     
  14. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    naninatahutubia mkutano huo?
     
  15. Maruku Vanilla

    Maruku Vanilla Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Kwa sasa anaongea Bw. Ikengya. Halafu atakuja Muganyizi Entare, Engaaaju Rwakeupe, Rwakatare. Kiukweli Arumeru imebadili Political landscape ya Tanzania. Wanaongea Ki-Arumeruarumeru tu!
     
  16. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    picha.bwana.tangu regia alipotutoka.hakuna picha tena.weka picha.
     
  17. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Natumia simu ila watu ni wengi sana mpaka wengine wapo JUU YA MSIKITI WATU ZAIDI YA 12 maana uwanja ni mdogo.

    Sasa hivi anaongea Wilfred Rwakatare.
     
  18. Maruku Vanilla

    Maruku Vanilla Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Dah! Kumbe suala la Zitto na sahihi ilikuwa Mkakati wa CDM na Zitto alipewa jukumu kuongoza Kamati. Lwakatare anabainisha. Lengo ilikuwa ni kuwaumbua wabunge wa ccm wanaodandia hoja za CDM...wanataka Wananchi wawajue kuwa ni wanafiki.
     
  19. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Vanilla umetia vanilla bana mbona mimi sijaskia hivyo wakati nipo hapa mkutanoni.

    Vanilla ni pm maeneo gani ya Bk naweza pata menu nzuri ya jioni kabla sijaondoka hapa Bk.
     
  20. S

    STIDE JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Iwee epicha zilinkaasi!!? Tupia hapa mkuu tunasubiria!! Vipi Rwakatare anasemaje, Dismus lile ni jembe mkuu linayapi leo? Mkuu tupe updates za kutosha!!
     
Loading...