Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa ccm unavyoendela sasa, dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mfwalamanyambi, Jun 9, 2012.

  1. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    - Mkutano umetawaliwa na mipasho badala ya kueleza maudhui ya mkutano kama walivyotangaza.

    - Kina mama wakiongozwa na H. Kopa wanaonekana ndio washangiliaji wakubwa na wengi wao wanaonekana wanakula mali za wakubwa.

    -Wanaume wametulia na wanasikiliza huku wanahuzunika, naona bado hawajalipwa posho za kuhudhuria mkutano.

    -Watu wamekaa chini ili wasijedondoka kwa maana hawana nguvu, maisha ni magumu, wamekata tamaa na wanaonekana kuwa na mawazo makali. ushabi bwana!!!!!.

    .............tunaendelea na mkutano.
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape is real riding a dead horse. Naona show za kumsifu jk. hakuna la maana.CCM kwishney!!!!!!
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,026
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Kopa kaja na bintiye?kama bintiye yule tulimuona mlimani city yupo nije
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,242
    Trophy Points: 280
    Nape ndiye aliye anzisha mipasho nyinyiemu.
     
  5. N

    Neriah JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 269
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    naona hawana sera mkutano wamejaa wazee ambao shati zao zimetob0ka na waliorudisha ni maskini wa kutupwa nyumbani wanawaza bamia ba



    mia
     
Loading...