Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa ccm pale jangwani unahusu nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makala Jr, Jun 8, 2012.

  1. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni uongozi mbovu au duni unaogopa kuamua au kutekeleza mambo yaliyokwisha kuamuliwa (Edward M.Sokoine, march.1983) Ndugu wana jf,nimemua kuanza na nukuu ya Sokoine ili tuweze kupima mwelekeo wa ccm.Ni kwa miaka sasa kama taifa tumeshuhudia ufisadi wa kupindukia,hali ngumu ya maisha,upungufu wa madawa hospitalini, malimbikizo ya madeni ya waalimu,mfumuko wa bei,ukosefu wa miundo mbinu ya kibiashara iliyopelekea migogoro baina ya machinga na jiji haswa Mbeya na Mwanza.Matatizo hayo ni kipimo tosha cha kushindwa au kutotekelezwa kikamilifu kwa sera za ccm.Sasa kesho nimesikia kuna mkutano wa ccm tena wiki moja tu baada ya CHADEMA kufanya mkutano eneo hilo hilo.CCM ni chama kilichoshika dola,hivyo kina kazi ya kuhakikisha sera zake zinatekelezwa kwa vitendo na siyo kwa ngonjera za jukwaani.Nataka wana ccm na wengine wenye kujua ukweli: CCM wanataka kuwaambia nini wananchi? Je,kutakuwa na ripoti ya utekelezaji wa sera ya kujivua gamba? Je,Nape ataeneza itikadi za kutorosha wanyama mchana kupitia KIA?
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Unahusu jinsi ya kujiimarisha kwenye ufisadi bila ya kushtukiwa
     
  3. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pale buguruni wameweka bango kuwa "ccm itatoa msimamo juu ya mchakato wa katiba mpya" nadhani ndo ajenda yao baada ya Lissu kuharibu ile tar.26
     
  4. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanaenda kuishitaki chadema kwanini inaongoza nchi ili hali ikijua wao ndo chama tawala
     
  5. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hayatuhusu kama sista P
     
  6. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni upepo tu unapita, frankly speaking sasa naamini chama dume linakimbizwa kwa mbio staili ya kamata mwizi men. Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeez!!!
     
  7. M

    Mkira JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    watakuja na mabango ya picha za mbgune wa ARUMENI MANENO ALIYOSEMA KUTAKA KUMWAGA SUMU! ILA WAKIANYA HIVYO NINADHANI MCD WANAZO STATEMENT NYINGI ZA CCM KAMA VILE KAMA NI MAJANI MTAKULA ILA NDEGE LAZIMA ININULIWE!
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Shibunda kurudisha kadi yake ya CHADEMA;
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Nape kudondoka kesho jukwaani kwa presha
     
  10. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hizi habari za Shibuda kurudisha kadi zina ukweli kadiri gani? Yule aliyewaambia wananchi wapige mbizi kama hawamudu bei ya kivuko naye ataongea?
     
Loading...