Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa ccm na wakusanya watoto

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by AMARIDONG, Oct 24, 2010.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Wadau nimepita pale ubungo stend ya daladala upande wa pili kuna mkutano wa ccm umejaa watoto wadogo na watu wazima kama nane hivi wote wamevalishwa nguo za chama tawala na kofia.mama hawa ngumbi yuko pale anaomba kura kwa hao watoto duuuuuu;;maji ya shingo
     
  2. C

    Chumvi1 Senior Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio atakoma kupambana kwenye siasa hasa kupitia chama cha kisaniii CCM, HAUZIKI HUYO MAMA
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hee hata mtaani kwetu leo diwani alikuwa anafanya kampeni...waliokuwepo ni watoto na wakati CCM wanaondoka,hao watoto wakawa wanakimbiza gari ikabidi diwani awaambie watoto rudini nyumbani mpaka kesho tena....kweli ni vituko
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    kama ana sera....lakini kama sera zake ndio hizi hizi ninazozisikia......no mtoko kwa kweli
     
  5. M

    MBWA MKALI Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pretaaaaaaaaaaaaaaa unamvuto kama slaa,kudadeki weka namba yako ya simu hapa preta tukutafute next wikend
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    am soree....niko kiuchaguzi zaidi.....imebaki wiki moja tumuapishe rais Slaa.....nipo kwenye kamati ya upambaji jukwaa.....tukutane kwenye sherehe
     
  7. c

    chanai JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiama chao mwaka huu
     
  8. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    wera weraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa;;;
     
  9. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    si kama wa tutania, wa tueleza bayana, kwa kweli sikudhani kama sasa wametingwa aaaa
     
  10. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    maumivu ya kichwa huanza taratibuuuuu
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hii nimeipenda, wamevalishwa au wamevaa? Inawezekana wamerubuniwa ili wavalishwe. Hawa watoto si unajua wamefuata sebene? Utashangaa walikuwa wakishangilia huku wakiponesha alama za vidole viwili aka chadema's Peace sign. Its our tym!
     
Loading...