Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa CCM mtwara wadoda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, Jun 30, 2012.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Mkutano wa ccm unaohutubiwa na Martine Shigela unafanyika hapa Mtwara katika viwanja vya Majengo Lindi Mgahawa.
    Ni aibu kwa kweli maana ukiacha akina mama makada wachache waliohudhuria wengi waliobakia ni watoto wadogo na msafara wa kuelekea viwanjani uliishia kuzomewa na kuonyeshewa alama ya vidole viwili

    Yupo Tambwe hiza na wengine siwajui nitaeleza kadiri nitakavyokuwa nna update
    Updates.
    Hizza anatambulishwa anasalimia sasa.
    Anasema na yeye chinga mama yake ni mwenyeji wa masasi

    Mwenyekiti wa mkoa Alhaji anasema tusitumie muda wetu kutukanana.tufanye kazi, matusi yanatuchelewesha
    Anawaita wapinzani wabishani.
    Anasema Chadema wamekuja kutukana, eti walikataza raia wasile ming'oko wakati hicho ni chakula cha asili.
    Anasema chadema wanasema mtwara ni masikini wakati wao wenyewe wameomba michango kwa masikini hao hao
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Labda wawakamate hao wananchi waliogoma kuja kwenye mkutano wa watoe kucha na meno Kama Walivyofanya kwa Dr ulimboka
     
  3. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Wamekosa magari ya kukodisha kuwapeleka wajumbe wao?
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hivi CCM bado ipo? Au kilichobakia ni ubabe-ubabe tu?
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti wa mkoa anasema tusiwapende chadema tutakuwa kama somalia
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Anapanda Hizza na kuna mwanachama wa tlp isa kuliohi anarudisha kadi anahamia gambani nsambiwa aligombea udiwani akakosa
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Anaita wanachama wa cdm kurudsha kadi hakuna aliyetokea. Tambwe anaanza kumwaga sera
     
  8. paty

    paty JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hawajapika wali ??? maana ndo swaga za sisiemu
     
  9. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    huku kanda ya ziwa kinaitwa chama cha mabwepande.
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Tambwe anasema kitengo cha propaganda ambacho yeye slikuwa katibu wake kilifutwa sababu wapinzani walikuwa wanakitafsiri vibaya. Anasema amepandishwa cheo sasa hivi ni msaidizi wa katibu mkuu wa ccm

    Anasema kwa yeye kuwa katibu mwenezi ws cuf alikuwa anatenda dhambi sana
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaa CCM bana...
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Tambwe anasema hiyo serikali itakayoundwa na chadema ni serikali ya kishetani
     
  13. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Tambwe anamnanga lipumba kuwa ni kiongozi wa chama cha msituni
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
  16. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tupia na picha
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Ccm ndo imeanzisha vyuo vyote
    Ccm ndo iliyosomesha marubani
    Nchi zote zilizochagua upinzani sasa hivi ziko hoi
    Malawi, kenya, zambia zote zote ziko hoi kwa sababu ya kuchagua upinzani
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,401
    Trophy Points: 280
    Picha please! Nape yupo?
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Tuliza munkari
    Hizza anasema hata ikitokea mtu akikosa choo watasingizia ccm
     
  20. S

    SubiriJibu JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbe ameshakata tamaa anajua kuwa CHADEMA lazima iunde serikali. Tumefika pazuri.
     
Loading...