Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkutano wa ccm mpanda,watu wachache sana!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Jul 15, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    leo chama cha mapinduzi wapo mpanda,wakiongozwa na nape nauye,pamoja na kusomba watu na maroli toka vijijini,watu ni wachache sana!wanamwambia mc,aongeze sauti watu wasikie huko majumbani mwao ili watu waje,kwani inaonekana hawajasikia! source.mimi mwenyewe nipo eneo la tukio.
     
  2. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Iongezee nyma tafadhali...picha mkuu!!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    picha picha picha picha!
     
  4. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ndiyo dalili za kufifia mwisho wa siku kifo, chaliiiiiiiii kama kifo cha mende!
     
  5. ngalelefijo

    ngalelefijo JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 1,130
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    ingia www.risasi. co.tz uone za sumbawanga na umati wa watu jana nimetupia ss hivi.wanatia huruma kweli kweli.ziligoma kuja hapa JF. Yaani hatuogopi yule mwanga aliyesema kama hamtanipigia kura mimi mawe yatapiga tu mzindakaya. Wamwombe radhi kutompitisha mgombea wake mwaka 2010 ambapo makamba alilamba m80 akampitisha yule dogo mwarabu aliyepigwa chini mahakamani. Ngoma inoooogile,piiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiipozi pooooooooooooooooooower noeni majembe nitawapa A-Z Mkija kuchukua jimbo letu na wana s'wanga tuko nanyi.M4C don't comment
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huko ndio nyumbani kwa sura mbaya 'liwalo na liwe', kazi kweli kweli...
     
  7. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,215
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    liwalo na liwe tu. wahutubie hivyo hivyo!
     
  8. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa ngoja tuendelee kufikiri namna ya kulinda kura
     
  9. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    "Kila chenye mwanzo, lazima kiwe na mwisho" kwani mlitaka unabii usitimie?????????????????????????
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukiona mpaka vinyonga na kobe wanakimbia kasi ujue behind them kuna moto mkali.Mikoa kama Rukwa imekuwa ngome ya CCM toka kitambo but now nao wanaikataa.
     
  11. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du M4C haina huruma! Hadi kwa liwalo na liwe magamba hayana chao
     
  12. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hivi waTanzania bado wanasombwa na malori?
     
  13. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    M4c with no apology
     
  14. 1

    19don JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    big up m4c
     
Loading...