Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa CCM kurushwa live ktk Clouds TV na TBC1

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Jun 8, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari ndio hiyo Watanzania wote wataona live kutoka jagwani

    Mkutano wa ccm jagwani utaoneshwa moja kwa moja kutuka TBC na clouds TV

    Bado Mzungumzo:A S 100: na vyombo vingine vya habari yanaendelea nitazidi kuwapa update kadri mambo yatakavyukuwa.

    Kesho ni kesho

    Nawasilisha
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hata wakikodi na CNN na BBC, Aljazeera, SKY News nanyinginezo duniani bado CDM iko juu funika mbaya...
     
  3. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Ccm kimekuwa chama cha upinzani sasa. Bila shaka wanaenda kujadili jinsi serikali itakavyo tutoa kwenye mkwamo.
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mimi nitakuwa naangalia Cartoon network na wanangu lakini nasikia mjumbe wa CCM anapita kuhamasisha kesho usafiri upo lakini wananchi naona wamezinduka hawataki fuso wanasema bila V8 kuwapitia hawaendi
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I'd rather watch EURO on Super Sport...halafu pale hapaitwi Jangwani tena panaitwa CHADEMA SQUARE
     
  6. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,178
    Likes Received: 2,322
    Trophy Points: 280
    sifa ya kanga manyoya CCM OYEEEEEEEEE
     
  7. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nahimiza vijana wajitokeze kwa wingi kufanya zomeazomea ya kufa mfu...
     
  8. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,362
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Creativity sifuri,copy and paste kutoka CDM,wala hainogi kabisa.
     
  9. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kama kawaida yao, watakodisha magari ya kuwaleta watu na kuwavalisha nguo za kijani na njano pamoja na kofia, na hilo ndo litakuwa kosa lenyewe. Tofauti na Nguvu ya Umma, watu wanakwenda wao wenyewe hakuna aliyevaa nguo za chama kuonesha kuwa wale ni watanzania wanaotaka mabadiliko kutoka katika hali tofauti na makundi tofauti, na sio wanachadema peke yao. Na watu wengine watakuwa ni wakereketwa wanaotaka kupima tofauti ya mkutano wa CDM na wa CCM, lakini katika mkutano huu wa CCM watakuwepo wengine watakaofuata rhumba pamoja na vocal za TOT.
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Duu nasikitika sitaweza kushuhudia maana mda mtakao kuwa Jangwani ni mda ambao mara nyingi sana huwa nakuwa mtaani kuangalia mechi za mchangani mtaani kwetu na hata ukiangalia uzito wa hizi mechi ni mkubwa kuliko kukaa kuwasikiliza watu kama Wasira, Nape, Lusinde na hata JK mwenyewe.
     
  11. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kesho mataifa ulaya saa 10 jioni ni england na ufaransa,msipoteze hela zenu magamba watu watakuwa bize na europa cup
     
  12. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkutano wa jangwani sina wasiwasi CCM watafunika, kwani usafiri ni bweleleeee.Ninapata shida kama mikoani watafikia hata nusu ya rekodi ya CDM nilichoshangaa nikuona umati ambao hata CCM huwa nadra kupata kwa mikoa ya kusini lakini CDM wameweza.CCM wakubali yaishe na wao zamu yao kuanza kuwa wapinzani, lakini kurudisha anguko walilopata ni ndoto
     
  13. mashami

    mashami Senior Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka umetisha hahahahahahaha vx v8,hammer,ferrari,kaaazi kwelikweli
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,378
    Trophy Points: 280
    Tangazo la usafiri hili hapa
    [​IMG]

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jeykey, Mkuu ni haraka au kiswahili ndiyo tatizo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    TBC1 na Clouds msisahau kuonyesha watu wanavyoshuka kwenye malori kutoka kisarawe
     
  17. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kama kawaida yao, watakodisha magari ya kuwaleta watu na kuwavalisha nguo za kijani na njano pamoja na kofia, na hilo ndo litakuwa kosa lenyewe. Tofauti na Nguvu ya Umma, watu wanakwenda wao wenyewe hakuna aliyevaa nguo za chama kuonesha kuwa wale ni watanzania wanaotaka mabadiliko kutoka katika hali tofauti na makundi tofauti, na sio wanachadema peke yao. Na watu wengine watakuwa ni wakereketwa wanaotaka kupima tofauti ya mkutano wa CDM na wa CCM, lakini katika mkutano huu wa CCM watakuwepo wengine watakaofuata rhumba pamoja na vocal za TOT.
     
  18. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Magamba kufanya mkutano uwanja wa Chadema Jangwani,mna sababu au kero gani za kuwaambia wadanganyika? Au kwa sababu Cdm tulifunika wiki 2 zilizopita hapo Cdm square nanyi mnadhani mtaweza kitu? Sasa mmebaki kutucopy and kupaste? Shauri yenu endeleeni kucheza kila ngoma tunayoianzisha nengueni kadri muwezavyo beats and sweet melodies tunazozigonga. Hizo ndo dalili za mwisho
     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Osh!!! "...VUA GAMBA, VUA GWANDA, VAA UZALENDO...!"
     
  20. t

    tara Senior Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe naye kesho ni kesho nini sasa??.....ujui kama msema kesho ni mwongo,tunasubiri uwongo wenu kesho..
     
Loading...