Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa ccm kitongoji cha kilinga wamvutia baba mzazi na mama mzazi wa mgomea wa chadema

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by tokyo1sofala, Mar 29, 2012.

  1. tokyo1sofala

    tokyo1sofala Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    MZEE NASSARY (mwenye suti nyeusi) NA MAMA NASSARY (aliyefunga kilemba cheupe) WAKIWASILI KWENYE MKUTANO WA KAMPENI WA CCM KATIKA KITONGOJI ALICHOZALIWA NASSARY KWA NIA YA KURUDI KUNDINI ....

    SDC10388.JPG SDC10389.JPG SDC10388.JPG
     
  2. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    pumbavu zako! Acha ku2mia makamasi kufikiri we mke wagamba, ka.... Mbele.
     
  3. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanarudi kundi lipi? Mbona wasionekane wanao mpokea? Au mkutano huo ni wa watu watatu tu? Kweli magamba imefilisika.
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hiyo mibuni ndio ilikuwa inahutubia hapo shambani kwa mzee !
     
  5. tokyo1sofala

    tokyo1sofala Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Hahaaaaa.... nitumie lugha gani nyepesi kwako kuielewa ? WAKIWASILI.... waulize hao wazee 2 uanaowaona wakuambie walikokuwa, then nawe utumie MAKAMASI yako kufikiri...
     
  6. tokyo1sofala

    tokyo1sofala Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Mbona mbwa , hujamkumbuka ?
     
  7. tokyo1sofala

    tokyo1sofala Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Tanzania bila fujo,maandamano na kelele inawezekana pia.
     
Loading...