Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa CCM Kigoma katika ITV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BigMan, Aug 4, 2012.

  1. B

    BigMan JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    WANA JF MLIOKO KARIBU NA itv,HIVI SASA WANARUSHA KIPINDI MAALUMU CHA MKUTANO WAO HUKO KIGOMA
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hawana jipya
     
  3. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    tunaitaji takukuru sorry tume ya sheria na haki za binadamu .kuchunguza kama waziri kama kiongozi wa serikali .anapo shiriki mikutano ya ccm atumi pesa ya serikali kwa asilimia mia moja .
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanapiga porojo tu wangeweza kuweka hizo porojo zao kwenye magazeti ya shigongo.Kuwatajia wananchi kuwa wanatarajia kutenga bil 100 ina tija?Wananchi hawaitaji Majibu bali wanahitaji Majawabu
     
  5. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyo Charles Tchizeba anakiri hadharani matumizi mabaya ya ofisi kwenye mamlaka ya reli Kigoma,harafu anadai...basi tu kwa sababu ni mtoto wa kiongozi simsemi kaah!
     
  6. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    ccm kumruhusu wasiri kuwa mpiga debe muhimu ni ishara tosha kwamba ccm kwishnee
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mzee wetu wa pori analonga
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nape analeta ngonjera za kanisani wakati yalimshinda akakimbia.
     
  9. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nape, eti tuwatishie machafuko.... vita... si unajua huku kigoma wako karibu na wakimbizi wa Rwanda na burundi!
     
  10. m

    mosagane Senior Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wajameni mliooangalia kigoma ilishakuwa dubai?aaaaa iogope ccm.Badala ya kupima virusi vya ukimwi pima damu yako uone kama kuna chembe za uccm uwahi tiba mapema kwa sababu ni heri ukimwi kuliko ccm
     
  11. H

    Honey K JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bahati mbaya hasira zako na chuki zako dhidi ya CCM zinaishia JF kwahiyo hazitupi tabu. Kura yako kwa wapinzani na rafiki zako wawili watatu zinatusaidia kuaminiwa kuwa kuna siasa ya vyama vingi nchini. Keep it up!
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,943
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Sioni kama umejibu hoja ya jamaa hapa!!!!! Walk your talks mkuu acheni kutenda kama chama cha upinzani. Mmeshapewa mamlaka ya kutengeneza serikali, sasa ya nini kulalama kutwa kucha?

    Wala hamuhitaji kuzunguka na kuandaa political rallies, mwapoteza muda mwingi sana unnecessarily and uselessly. Mkitaka kuua upinzani yatumieni mawe wanayowarushia kujengea maboma yenu, I mean, mkitatua KERO za mwananchi wa kawaida mtakuwa mnaupunguza upinzani nguvu. Wala hamtahitaji kujijenga kwa kupiga kelele viwanjani. Hiyo ni kazi ya vyama vya upinzani, nyie pigeni kelele wakati wa kampeni mkionesha ni kwa kiasi gani ILANI yenu mmeitekeleza. Vinginevyo, you will always shout empty words, everybody will hear you but NONE of them will LISTEN to you!

    Take it or leave it!
     
  13. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha kujipa moyo kijana, CCM inaishi kwa matumaini, subiri uone kimbuka cha kungoa msingi wa nyumba 2015, Mmekwisha!!
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    CCM inanichefua kwa kweli!!
     
  15. a

    abousalah2 Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nape ccm mumekwisha! ebu jiulize tokea 1995-2010 mume ahidi mengi mno! na hamuna mulichokifanya! muliifanyia fitna cuf leo chadema imewaganda! na haiganduki! znz hali ni tete mno! mumetukana mashekhe na laana hii imeshawamaliza! waombeni radhi wazanzibar! nape ccm mumekosa hekma hadi kuwatishia wana ccm walio namaoni tofauti jitayarishe na makontena mwaka huu kadi kwa zbar mutachukua wenyewe! kama huamini subiri utaona!
     
  16. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Da, Nape, unajitahidi kutetea ulaji lakini ninaamini baada ya octoba 2015 lazima ukonde maana plan A ni CDM na B ni Lowassa na Rostam.. Unalo. Umshaharibu.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hivi ccm ni chama kinacho tawala au chama cha upinzani..mbona siwaelewe na mzee wa makaroti analeta ngojera zake hapa.
     
  18. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wasiri ndio nani?!
     
Loading...