Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa CCM Kata ya Tindigani aibu tupu! Watawaliwa na matusi badala ya sera

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by KOMBAJR, Mar 24, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kama kawaida ya kampeni za CCM kutawaliwa na matusi bila sera yakiongozwa na Mwigulu eti anasema kama akiulizwa hapa duniani ataje mtu mmoja anayemchukia basi ni Dr.Slaa, akiendelea kudai eti CHADEMA wamefulia sababu kikwete amekataa ushoga. Wanatembea na waraka wanaodai ni wa CHADEMA kukiri kushindwa chakustajabisha mgombea wao Siyoi kapewa 10dk kuongea.

    katika huo mkutano wengi walikuwa CHADEMA na kikundi kidogo cha wana-CCM waliogawiwa vitambaa ili washangilie kwa ujumla wananchi wamesikitishwa na matusi yaliyokuwa yakitolewa na viongozi wa ccm.

    Mytake:
    CCM kwisheni wameishiwa sera wamebaki na matusi tu.
     
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    sasa mjomba ulitegemea waseme nini? miaka 50 sasa watu hawana maji wala umeme basically huna cha kuwaambia zaidi ya kuwaitisha watu ili uwaeleze namna unavyomchukia slaa utafikir yeye ndiye aliwazuia kuleta maendeleo.
     
  3. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtu akilaaniwa na damu ya wananch ni lazima aropoke matusi!hv cv ya nchemba magamba ikoje ikoje?ccm hawana sera zaid ya matusi na kejeli
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    well said mkuu!jamaa wameshikwa pabaya.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ndio maana wenye akili hatushangazwi na mashambulizi ya Manyang'au dhidi ya Rais mtarajiwa Dr Slaa hapa jamvini.Ni watu maalum wametumwa hapa jamvini
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    MWIGULU si jina lake.
     
  7. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I hope 1st April 2012 will curb the stipulations.
     
  8. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ccm matusi ndiyo walichobakiza na fitina zisizo na maana
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ningemshangaa Nchemba asingema anamchukia Dr. Slaa.
    Yeyote anayewalamba miguu Mafisadi lazima atamchukia Dr. Slaa na CDM.
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nyakageni epu tupia lile jina lake la ubatizo
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anamchukia Dr Slaa kwa sababu alishawashitua makada wa CCM kulinda wake zao sasa jamaa hana ujanja kil akienda kwa makada hali mbaya wewe unafikiri kitendo hicho ni kidogo kwa fisimaji kama Mwigulu?
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yaan makada wa ccm wanamgwaya Dr. Mpaka basi........
    Mytake:
    "If u cannot fight him,join him"
     
  13. Mwigulu Nchemba

    Mwigulu Nchemba Verified User

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 80
    Kuna kata 17 Arumeru hakuna kata inaitwa KATA YA TINDIGANI. MIMI SIJASEMA NAMCHUKIA NIMESEMA NAMDHARAU. MIAKA 69 ANA MCHUMBA NA AMEZAA NAE HALAFU ANASEMA MWIGULU MZINZI. YULE ALIYEZAA NAYE AMFUNGA NAE NDOA? AFANYAE MAPENZI NA MWANAMKE AMBAYE HAJAFUNGA NAE NDOA ANAFANYA UZINZI.
     
  14. kijenge

    kijenge Senior Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yeye aendele kuomba mungu wabunge wafe ajipachike umeneja aendele kugawa virus kwa hela ya chama cha magamba.
     
  15. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dr kawahi kusema wewe ni mzinzi? Alisema lini? So unamtumia dr kama kichaka cha wewe kuendelea kuwachemba wake za watu? We jamaa akili zako zinahesabika yani hakuna kitu kichwani humo!
     
  16. kijenge

    kijenge Senior Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we mwigulu mbona humsemi wasira uliyenae aliyempachika house girl mimba au ana makinda shuga mumy?au silaa tuu ndio unamuna na boss aliyeza na miss tz wa miaka ile!! We unajua.
     
  17. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwigulu acha ubishi wa kizee wewe hamkuwa tindigani?swala la kata siyo issue hapa.swala la sila kuwa na uhusiano na huyo mwanamke linawahusu nini wameru?swala la nasari kuwa analisha mbwa wa mzungu linawahusu nini wameru?mbona maji marefu ni mganga wa kienyeji....umeishiwa sera na utachangia kiasi kikubwa kummaliza sioi.yaan wewe ndiyo unaongea kuliko mgombea bora ungekuwa unaongea point unaongea vumbi tu
     
  18. kijenge

    kijenge Senior Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yeye aendele kuomba mungu wabunge wafe ajipachike umeneja aendele kugawa virus kwa hela ya chama cha magamba.
     
  19. T

    Topical JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Slaa anazini kwa mujibu wa sheria za nchi..

    Anatakiwa adharauliwe na kupuuzwa...sijui utaiga nini kutoka kwake..lol..

    Kanisani (muasi), uraiani (wake za watu), chamani ubabe na ubinafsi..
     
  20. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mzee! Pole pole.This is too high to deliver.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...