Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa CCM Jangwani: Usafiri Upo (Mabasi na Fuso)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kashaijabutege, Jun 8, 2012.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Imefahamika kuwa kila matawi mawili ya CCM katika Jiji la Dar es salaam yatapatiwa basi moja, iwapo wangepeleka ombi lao kabla ya leo (Ijumaa) saa 7. Ili kufanikisha mkakati huo wa kutoa usafiri, makada wenye mabasi na malori wametakiwa kujitolea magari yao, ukiwa kama mchango wao kwa Chama. Aidha, viongozi wote wa mashina, vitongoji, mitaa, kata, wilaya na mkoa, kwa tiketi ya CCM wametakiwa kuhudhuria bila kukosa; labda kwa udhuru usioweza kuzuilika. Mitaa mingine wajumbe na wakereketwa wameombwa kuchangia walau shilingi elfu moja kwa ajili ya kukodi magari ya kuwapeleka na kuwarudisha mikutanoni.

    Matawi yamehamasishwa kuandaa mabango yenye ujumbe wa kukiponda chama cha CHADEMA na vyama vya upinzani kwa ujumla.

    Source: Rafiki yangu ambaye ni Mwenyekiti wa Serikali ya Mtaa (lakini anaipenda sana CHADEMA)
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tunaomba picha za misafara ya mabasi na malori katika mitaa mbalimbali ya dar.
     
  3. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Uzuri wa kanga manyoya yake, Uzuri wa CCM ufisadi wake ..... CCM OYEEEE

    Source: Bango, mwenge, Dar es salaam, Tanzania
     
  4. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli maana jana jioni wajumbe wa nyumba kumi KATA YA MAKUBURI walikutana kupewa maelekezo ya kuwatafuta watu wa kwenda jangwani kwenye mkutano huo. Ninapokaa external walikutana Mabibo/Makuburi S/M magari wameambiwa watafute ya gharama ndogo yale yaendayo MAKOKA ili watu wa maeneo hayo watumie usafiri huo, lakini kuna tetesi kuwa walishapelekwa kwenye mikutano ya Jangwani kwa magari wakati wa kurudi wakaambiwa wajitegemee.
     
  5. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mama mwenye nyumba wangu ni balozi wa ccm , asubuhi nimetoka tu nje nikamkuta getini akaniuliza kesho una shughuli gani nilijua nia yake nikamwambia niko busy sana si unajua kesho ni siku yangu ya kupumzika, nikamuacha hapo nje anashangaa.
     
  6. I

    Iramba Junior Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangi maswali madogo: -
    1. Lengo la mkutano nini nini?
    2. Je utarushwa live ili nasi wa mbali tuone?
    Nashukuru.
     
  7. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna bango wameweka kwenye mataa Mwenge " uzuri wa kanga manyoya na uzuri wa CCM ni sera zake"
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nimeona wananchi wanakimbia ovyo huku Mbagala nikafikiri Mabomu yanalipuka tena kumbe wanakimbia nyumba zao baada ya wajumbe wa CCM kuwapelekea T-shirt kwaajili ya Mkutano wa kesho pale CDM square(Zamani Jagwani)
     
  11. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ccm imefika kikomo
     
  12. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    nimependa hapo kwa red
     
  13. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jibu

    1. Kujipima nguvu kwa CHADEMA.
    2. Bila shaka.
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    1. ccm inadhani kuwa ikikusanya watu wengi itakuwa imerudisha hadhi yake
    2. TVT
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,749
    Trophy Points: 280
    Wali utakuwepo? Bila ubweche hatuji maana mapenzi yetu kwenye hiki chama ni kwa ajili ya kupata madili tu ila mioyo yetu iko chadema
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,546
    Trophy Points: 280
    Kabla ya picha,soma tangazo hili:

    [​IMG]

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  17. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko live TBC,STAR TV,ITV.CLOUDS TV

    1.- lengo ni kujibu mapigo ya CDM
    2. Kubadilisha jina la CDM square to CCM square
    3. Kuelezea malengo na mahitaji katika katiba mpya
    4. Kuongelea vurugu za Zanzibar(UAMSHO)
    5. Kuelezea ujenzi wa bara bara(Mradi wa DART)
    6. Kukaribisha wale wanaovua gamba vua gwanda vaa uzalendo
    7. uchaguzi ndani ya chama.
     
  18. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Aiseeeeeeeee! You have made my day muheshimiwa. Loooo.........shame on them magambas and their followers. Duuuh........magamba kwishnei kabisa.
     
  19. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Ni aibu ya karne hii kwa chama kinachoshika dola kuweweseka majukwaani ilhali shule hazina madeski, maisha yanazidi kuwa magumu, waalim wamekata tamaa na nchi inadidimia kiuchumi. Au ccm ikienda Jangwani matatizo ya nchi hii yatapungua? Kweli sera mbovu huzaa mawazo finyu! Haya ccm, nendeni Jangwani mkamalizie waliyoacha CDM
    CCM! AIBUUU!
     
  20. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    mfumuko wa bei,mishahara duni kwa wafakazi wa umma,ufisadi,ufukara,manyanyaso na mauji kwa raia wasio na hatia,na upumbavu mwingine mlio wafanyia watanganyika,acheni kuiga chadema wenzenu wana hoja za mvuto na zina kubalika,wezi wa kubwa nyie
     
Loading...