Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkutano mwengine huo...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kafara, Jun 12, 2008.

  1. K

    Kafara JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mkutano wa sullivan kumalizika na wachambuzi wanachambua kama mkutano huo umekuwa wa mafanikio kwa watanzania au ndio watanzania
    tumeuziwa mbuzi kwenye gunia. leo katika pita pita yangu nimekutana
    na habari za maadalizi wa mkutano mwengine utakaofanyika
    mwezi oktoba 2008 jijini dar katika hoteli ya kempiski.

    mkutano huu unalenga wafanyabiashara wakubwa, "wawekezaji" na
    serikali. yaelekea serikali inaupa umuhimu mkutano huu kwani
    jk atatoa "keynote speech" na mawaziri kadhaa watakuwa na
    "off the record" presentations.

    kwa maelezo zaidi http://www.eiu.com/site_info.asp?info_name=conference_EMEA_10_06_08_Tanzania&page=noads&rf=0

    yaelekea jk pamoja na mengine anategemewa kuzungumzia jinsi serikari inavyopambana na rushwa ;)
     
  2. M

    Mama JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    LINI SIJUI UTAFANYIKA MKUTANO WA WAKULIMA, mara nyingi imekuwa wafanyabiashara na wawekezaji
     
  3. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nilishiriki.I regret such a waste of time and money.
     
Loading...