Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano Mkuu wa Simba leo, Ngassa,Twite waurahisisha

Discussion in 'Sports' started by Anselm, Aug 5, 2012.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Can U imagine bila usajili wa Mshambuliaji Mrisho Ngassa na beki kisiki Mbuyi Twite mkutano wa wana Msimbazi leo ungekuwaje...issue ya kula rambirambi za Mafisango(RIP) (kwani wako wana Simba wengi tu hawakubaliani na kitendo kile),kuboronga kwa team kwenye Kagame huku wakipata fedheha mbele ya kadamnasi kwa kuchapwa kipigo cha Mbwa mwizi 3-1 na ndugu zao Azam,uzembe uliosababisha beki wao Kelvin Yondan achomoke na kutua Yanga,sakata la Okwi kutoelewekaeleweka amefuzu/hajafuzu Austria na vipi habari za kusema anakaribia kutua Brazil ya Tanzania (Yanga),hesabu za mauzo ya Samatta,Ochan na Mgosi,mapato na matumizi etc.....wallah ninavyowajua Wanachama wa Simba bila usajili huu wa kuwafumba midomo Wana'Simba leo pangechimbika pale bwalo la Maafisa wa polisi Oysterbay.
    Bila shaka Viongozi wa Simba wamejua kucheza na akili za Wanachama wao na leo hii asilimia kubwa ya Wanachama wa team hiyo watasahau mambo hayo ya msingi niliyoya'list hapo na watabakia kumimina pongezi kwa Majemedari wao Maha-Rage na Kabur-i kwa kufanikisha usajili wa wachezaji hawa wawili wakiizidi kete Yanga.
    Nawatakia kilalaheri wana'Simba katika mkutano mkuu wao wa leo.
     
  2. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Asante Okwi kwa zile 5.. Watu bado wanatoka mapovu!

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    inaelekea unafatilia mambo ya simba kuliko mambo ya mmeo manji..
     
  4. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi ni Mwanamichezo Kaka,nafatilia michezo kwenye nyanja zote hlf nasikia huruma sana jinsi yule Msomali anavyowadanganyadanganya sijui amewaroga?
     
  5. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu wasamehe bure wanaweweseka hao.!
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    yaani mkuu Anselm unatofauti kidogo sana na bin zubeiry wa bongostaz
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kawaonee huruma tulio watandika tano kwa beseni....
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    wanao wewe seka ni hawa na siyo simba....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kiongozi Crashwise...
    Rage.jpg
    Anayeweweseka siyo huyu?....embu m'check anavyoongelea bei ya Okwi kuuzwa Billion 3 Yanga ya Tanzania na Billioni 1 Austria
     
Loading...