Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano Mkuu - CCM Tawi la Uingereza

Discussion in 'Matangazo madogo' started by S. S. Phares, Jul 20, 2009.

  1. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]Kwa wale Wana CCM wa wapenda mageuzi wote nimeikuta hii kwenye tovuti ya Tawi nikaona niwaletee hapa, mpate taarifa.



    CCM 02.JPG
     
  2. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Yebo yebo umekuwa katibu mwenezi wa ccm reading? Usitusahau kwa fulana na kofia.
     
  3. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Katibu Mwenezi yupo Mkuu, wenyewe wakisikia unawanyanganya vyeo vyao utakosa fulana na kofia..!!
     
  4. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Duuh!! kuna kazi kubwa.hata Dodoma hamjafika ndugu zangu moto unawaka tayari.
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,590
    Likes Received: 2,526
    Trophy Points: 280
    tumepata ujumbe ama kweli miafrica ndo tulivyo!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    MODs can you close this? ....JF si mbao za matangazo!
     
  7. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Angalao hapo penye kijani mkuu utumegee zaidi ni aina gani hiyo ya mageuzi?
     
  8. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,227
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hapa sio mahala pake, CCM na JF wapi na wapi??? Mods close this Thread.
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    CUF, CHADEMA, ETC mnaweza bandika matangazo yenu hapa nanyi pia, unless huku majuu hamna ma-branchi yenu!

    JF were we dare to post openly!
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Jul 20, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hapa ni mahala pake mkuu, sema jukwaa la Siasa si mahala pake kwakuwa ni tangazo.

    Kwani JF na CHADEMA au CUF wapi na wapi? :)

    Mabadiliko ya kweli yanatokana na watu na si vyama, wana CCM hawa labda wanaweza kuleta mabadiliko (who knows?)!
     
  11. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huyo aliyeweka tangazo anajuana na watu 3 aliojibu mwanzo hiyo ilikuwa ni kusudi tu kuuliza
     
  12. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu halafu kwanini hamna official email ya chama mpaka mtumie gmail
     
  13. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    info(at)ccmlondonuk.org au katibu(at)ccmlondonuk.org
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hold on mkuu,
    Hakuna mwana sisi m anaweza kuja na mapya zaidi ya kufikilia kuiibia nchi hii.
    Labda yule atakayezaliwa baada ya mwaka 2010 na akae kwenye kisiwa peke yake kwa miaka 25.
    Ushahidi upooooooooooooo
     
  15. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walioko huko uko huenda ni wasomi kabisa na uwezo wao wameshindwa kabisa kuunga mkono sauti za watz wenzao ambao kila kukicha sasa WANAPIGANIA HAKI/USAWA/URARI/HAKI ZA BINADAMU NA wanapigia kelele ufisadi; dhuluma (north mara ni mfano mdogo kabisa); watu hawapati mlo hata mmoja kwa sababu hawajatenengenezewa mazingira kweli na elimu zenu mnaamua kupanga njama zaidi kulihujumu taifa letu; kweli baniani mbaya; mbona elite wengine wako tofauti angalia elite wa iran wanavyopigania mageuzi; ni aibu waosmi wa tanzania ni aibu eti alama ya jembe na nyundo kweli; kwa hiyo madini yetu; mazingira yetu (yanayoharibiwa nakuaa watu sasa); rasilimali zetu zinazoibwa ndio; richmond; kagoda; iptl; buzwagi ( au ndio wawezeshaji?) nk ndio jembe ne nyundo; ni mali zetu na watoto wetu hizo sio zenu; ipo siku zitarudi; JAMANI RUDINI HUKU SASA MTUSAIDIE WAKULIMA MIAKA 50 KARIBU SASA TUNADANNGANYWA NA CCM; BADALA YAKE TUNAPIGA MACKTIME NYUMA. TUOKOENI JAMANI NIKO KIJIJINI HUKU WATUENDI POIPOTE AU KWA KUWA MMEWEZESHWA
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Safi sana Tawi la Uingereza, kwa kuitisha Mkutano huo..!
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hata kama ni mkutano wa kunywa kahawa? unapongeza nini sasa hapo kijana?
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huu ni mkutano mkuu wa tawi, hivyo lazima utakuwa na ajenda kadhaa, aidha ni nafasi nyingine ya kupata wanachama wapya...ili kuendelea kuimalisha tawi hilo...


    Nawatakia kila la heri katika mkutano huo...
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Una kofia na Tshirt lakini kijana?
     
  20. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamanda, hapo ni sawa na kuulizia jamvi mazikoni
     
Loading...