Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano mkubwa wa ndani wa madaktari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mangifera, Jul 4, 2012.

  1. m

    mangifera Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkutano mkubwa TGNP mabibo leo kuhusu mgomo wa madaktari na mustakabali wa afya za watanzania utafanyika leo saa 9 alasiri hadi saa 11 jioni.

    MADAKTARI OTE WANAALIKWA KUHUDHURIA.

    MADA: MGOMO WA MADAKTARI; KIINI CHAKE NINI?
    WATOA MADA: MADAKTARI, TGNP, TAMWA, LHRC, THRD, SIKIKA. HII ITAFANYIKIA TGNP MABIBO.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tupashane habari wakuu ili tujue mstakabali wa wagonjwa wetu.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo sawa na wananchi wataamka kujua kinachoendelea baina ya madaktari na serikali
     
  4. a

    afwe JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ni approach nzuri!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Maadam bunge limewatelekeza watanzania inabidi sasa vikundi vya kutetea haki vichukuwe hilo jukumu la kunusu nchi. Kwanini tunawapalipa wabunge na sio hawa wanaharakati?
     
  6. W

    WAMBA DIA WAMBA New Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo nimeipenda ili wananchi ili wajue ukweli.Hotuba ya ilijaa vijembe kwa madaktari.Nawaomba madaktari wafunguke vilivyo na vyombo vya habari viwepo ila TBCCCM msiwalike wanapotosha taifa hili
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Madaktari wanatakiwa wafanye kitu kimoja ambaco nadhani wamekiruka: Wanatakiwa waeleze kwa lugha rahisi kabisa matatizo wanayokumbana nayo kazini, ukosefu wa vifaa, umuhimu wa vifaa wanayohitaji, vifo vinavyotokana na ukosefu wa huduma stahiki, masaa wanayokaa kazini na pia jinsi wangonjwa wanavyo lala chini na madhara yake.

    Na kama wakiweza waorodheshe hospitali kuu yaani Muhimbili, hospitali za mikoa na wilaya na vifaa tiba vilivyomo/vinavyokosekana, na pale inapobidi waweke gharama (minimum) ambazo zinatakiwa kuboresha. Ni vema wajaribu kujibu propaganda kwa kueleza hali halisi ilivyo na mazingira magumu wanayokabiliana nayo, na wasisahau kukumbusha vifo vitokanavyo na ukosefu wa vifaa tiba.
     
  8. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,715
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    profesheno wanapoamua kusimamia jambo lao, wanasiasa wanabakiaga kutafuta mchawi..! mpaka leo hii nchi haijijui kama kuna tiba ama lah..!
     
  9. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na wewe ni mgonjwa mtarajiwa!
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,918
    Trophy Points: 280
    Hata hivyo jitahidini kuachana na hii mikutano yenu ya hadhara,
    kwani hamsomi nyakati tu.
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wabunge wa upinzani wanataka sana kuiongelea hii issue lakini wabunge wa ccm wakiongozwa na spika wao hawataki
     
  12. n

    nang'oro Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi ya liwalo na liwe na viongozi dhaifu!
     
  13. n

    nang'oro Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    liwalo na...
    Za mbayuwayu...
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nawatakia mkutano mwema ila kumbukeni TISSCCM wamejaa tele hapo!
     
  15. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mwenzenu kang'olewa meno mnakaa kupiga stori haya endeleeni zamu yenu iko karibu sana
     
  16. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hadi saizi mi sjauelewa msimamo wa madaktari,. Sjui wameogopa kauli ya vitisho la liwalo na liwe au msimamo ni mmoja,. Fanyeni jambo la kueleweka ili tujue moja ili jambo hili lisiwe la kuliongelea kila siku.
     
  17. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    naomba tujuzane yaliyojiri huko mabibo
     
  18. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1-0 mgomo umekwisha!
     
  19. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila naskitikia wananchi waliofikwa na maafa na wengine kupoteza maisha wakati madoctor walipokuwa kwenye mgomo inasikitisha sana,upo kwenye mgomo usiku unaruka club unapasua moja baridi,mshahara kwenye account yako unaingia,lakini anaekuwezesha kwa kulipa kodi inayotokana na juhudi zake anakufa hospitali kwa kukosa huduma!
     
  20. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    madoctor wakigoma ni vyema wananchi na sisi tupewe haki kidogo za kuwarejesha kazini!
     
Loading...