Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano mkubwa wa CHADEMA kesho Bukoba mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by benedict ceaser, Apr 19, 2012.

  1. b

    benedict ceaser Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutakuepo na mkutano mkubwa wa hadhara ktk viwanja vya mkigusha bkb mjini!
    Agenda:
    Ufisadi ndani ya halmshauri ya bkb
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Peoplesss...!!
    Kilichobaki ni kuvuna wanachama...
    M4C...
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Nani anendesha mkutano huo?
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    hawa wahaya hawana hata mbunge mmoja wa upinzani!masifa mengi lakini mkoa umechoka hoi!
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Rwakatale yupo strategic!
     
  6. N

    Negongo Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    Wahaya kweli kwa masifa ndio wenyewe,lakini wanawafaagilia sana magamba wakati mkoa wao ni wa 16 kwa umaskini,si waelewi kabisa,ebu dogo janja nenda kawahabarishe.
     
  7. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo hata picha hamleti...mna wivu kweli...yaani Dr. Slaa karibu anamaliza ziara kanda ya ziwa hakuna hata picha moja...vipi majembe mbona tunaangushana???

    Bukoba kesho tunataka picha...siyo blaa blaaa tu halafu siku inapita...kama hamjui ku- upload mseme....
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    mkuu naomba link inayoonesha umaskini wa mikoa
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    U mvivu wa kufikiri sana mkuu,Waulize wana CDM kama kweli Kagera hawana mbunge wao tena ana kesi mahakamani.. Ama vipi ufuatilie historia ya upinzani huko mkoani bila shaka hautamkosa Ndibalema mzee Tegambwage.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hasa viongozi wa vitongoji ambao ndio wenye mtaji wa watu
     
  11. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    DUh!
    Bora umweleze ukweli kwani still hajarealize that upinzani ni mkubwa,
    people like Rwakatare yupo pale,JEMBE LA VIJANA LILE.
     
  12. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii imekaa poa 'ufisadi ndani ya bukoba' sasa ni kuwa specific na maeneo husika kuwazindua wananchi........BIG UP
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    na wako hoi kweli kweli...sijui wana matatizo gani...?
     
  14. P

    Pambe S Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Biharamulo yupo Dk Mbasa mbunge toka CHEDEMA wakuu
     
  15. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,684
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Wahaya hebu amkeni, hata watu wa Biharamulo wanawashinda!! kah!!
     
  16. RUGAHIMBILA E R

    RUGAHIMBILA E R Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    tunasikia meya bw. amani anataka kuvunja soko kuu na kuwakosesha wakazi na vijana ajira. chadema ebu litolee msimamo suala hili, watu wanataka ubunge kwa gharama za wenzao kwa kisingizio cha kuboresha mji.
     
  17. A

    Abba Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wa Kagera wanahistoria ya kuwa wapinzani; ameshakuwepo mbunge Mtungirei(CUF) na Tegabwage (NCCR). Katika uchaguzi wa 2010 mgombea wa Chadema jimbo la Karagwe walimchakachua. Watu wa Kagera sio wajinga hata hao wabunge wa Magamba walio wachagua, ndio pengine wabunge bora kwa vigezo vyote katika bunge la sasa; wasomi na wenye misimamo huru! 3 kati ya 6 ni maziri.Yupo John Pombe Magufuli, Profesa Anna Tibaijuka na Hashim Kagasheki. Umaskini wa Kagera ni umaskini kama wa mikoa mingine umesababishwa na CCM.

    Watu wenye hekima wanafikiri kabla ya kusema!
     
  18. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Angalia avatar yako kisha sema nani mwenye misifa. We kwenu wapi tukupe hongera zako kwa kuwa na wabunge wengi wa upinzani? Fuatilia mbunge wa Biharamulo ni chama gani? Wewe endelea kunywa viroba sio unakurupuka tu. We mkoa wako ni upi? Tanzania nimikoa yote ni mali ya Watanzania. Unadhani mkoa ulioko juu ni upi?
     
  19. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Waitu Munyegele.
     
  20. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    uko sahihi mkuu, sio siri tumechoka mbaya, wanamageuzi mtusamehe sana, hawa mb***wa wa ccm wakisaidiwa na kagasheki walinunua shahada zetu pia wakatuchakachua, naamini vuguvugu la m4c mtatuona na kututaka, just bare with us, mtupe muda kidogo.
    Usia kwa wahaya tutakao udhuria ni shurti tukitie nguvu chama cha chadema kwa ajili kuchukua nchi apo 2015 ivyo tujiunge na chadema tuwe wanachama hai kwa kununua kwa wingi kadi za uanachama, walio ndani ya ccm turudishe kadi zao hawa mafisadi pia majizi na tuchukue kadi za chadema.
    Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeees power...
     
Loading...