Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thesym, Sep 9, 2012.

  1. thesym

    thesym JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 1,626
    Likes Received: 1,185
    Trophy Points: 280
    MKUTANO WA UFUNGUZI WA SHINA JIPYA LA CCM LEICESTER, UINGEREZA:

    Kidumu Chama cha Mapinduzi!

    Kutakua na mkutano wa ufunguzi wa shina la CCM Leicester, Tawi la UK.

    Katika mkutano huo vile vile kutakua na uandikishaji kwa wanachama wapya na pia uchaguzi wa viongozi wa shina.

    Viongozi Wapya wa TAWI, CCM UK pia watakuwepo
    Wote mnakaribishwa Mkutano utafanyika siku ya Jumapili Tarehe 09.09.2012 kuanzia saa sita mchana ambapo chakula cha mchana na vinywaji Vitapatikana.

    Mkutano utafanyika:UNIT 6
    FIRST FLOOR
    KOCHA HOUSE
    MALABAR ROAD
    LEICESTER
    LE1 2PD.

    Kwa mawasiliano zaidi unaweza kuwasiliana na: Moses Kusamba, Kupitia namba zifuatazo.
    07405272879/ 07903621150.

    ABRAHAM SANGIWA
    Naibu Katibu Siasa na Uenezi
    Chama Cha Mapinduzi Tawi la Uingereza

    Imetolewa na Idara ya Siasa na Uenezi, Tawi la CCM ,Uingereza. Tarehe : 07 September 2012.
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh, kaazi kwelikweli!...
     
  3. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,644
    Likes Received: 1,526
    Trophy Points: 280
    All the best chama cha mabwepande.

    Kwa hali iliyopo sasa, kosa kubwa zaidi ambalo mwananchi anaweza kulifanya ni kuwa mwana-CCM ikiwa ni pamoja na kuvaa yale matambara ya kijani.

    Kitu bora zaidi ambacho mwananchi anaweza kukifanya ni kuikimbia na kuigopa CCM kama ukoma; halafu mapambano mengine dhidi ya UFISADI na uchafu mwingine wa CCM yaanzie hapo.

    Huwezi kushirikiana na majambazi halafu usiwe jambazi japo kwa imani tu.
     
Loading...