Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutanio mkubwa wa kuwashukuru wana Arumeru leo saa saba Ngaresero Usa River

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by yplus, Apr 2, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuanzia saa saba kutakuwa na mkutano mkubwa wa kuwashukuru wana Arumeru Mashariki walio kubali Mabadiliko.
    Utafanyika Uwanja waa Ngaresero Usa River,pale walipo zindulia kampeni CCM na ndipo MhLusinde aka Kibajaj alipo poromoshea matusi ambayo yamamkula yeye na familia yake na ukoo wake mpaka anaingia kaburini.Fungua kwenye You Tube Mh Lusinde matusi.
    Karibuni sana...
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tutakuwepo kwa muda uliopangwa tumshuhudie simba dume aliyeng'oa kisiki cha mpingo!
    Aksante sana kwa taarifa hii njema!
     
  3. m

    mareche JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nitakuja mkuu
     
  4. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwenye siasa ukiwaweka watu wako (mashabiki na wanachama) kari namna hii na kuwakumbuka kwa kile walichokufanyia utafika mbali sana.Hakika hivi ndivyo inavyotakiwa kuwa,na huu ndio uzalendo wa kiafrika tuliokuwa tunautaka.Baada ya kupewa kile unachoomba ni vyema ukashukuru.

    Tunajua watu wamekesha kwa siku tatu, lakini ni vyema mkawapatia wananchi kile wanachostahili. This is what we call, speaking from HEART to HEART. Gracias CDM
     
  5. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia namshauri Mh Nassari, ahakikishe anapanga muda wa kwenda kila mahali ambapo alifanya mikutano ya kampeni. Safari hii hasiende kuwahutumbia wananchi bali kuwasilikiza wananchi wanasema nini kuhusu matatizo yanayowakabili. Baada ya hapo ataangalia ni namna gani atashirikiana na wananchi hao kutatua matatizo hayo.
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kuwa na "furaha" ya ushindi... Jaribu ku-EDIT kichwa cha habari... Mkutanio = Mkutano
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda asante
     
  8. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapatoshi hapo leo, daladala zote leo route ni usa nauli 100 watoto bure! Haki ikionekana imetendeka hata masikini anakuwa tajiri ghafla kwani moyo wake unapata faraja kubwa.
     
  9. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Movement for CHANGE,
    Movement for CHADEMA.
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ni vyema na haki wakasherehekea ushindi na ni busara kuwashukuru wapiga kura
     
Loading...