Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi wanyamapori afukuzwa kazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwitongo, Aug 13, 2012.

  1. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Mkurugenzi wa Idara ya Wanyamapori, Obeid Mbangwa, amefukuzwa kazi. Wengine ni Frank Mlemi na Simon Wella. Kosa lao ni la kujihusisha na ufisadi usafirishaji wanyamapori nje ya nchi. Kufukuzwa kwao kumetengazwa asubuhi hii na Waziri Kagasheki, Dodoma
     

    Attached Files:

  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Amefukuzwa tu? Hakuna kosa la jinai hapo?
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sasa tunasubiri aburuzwe mahakamani kujibu tuhuma zilizoelekezwa kwake
     
  4. mito

    mito JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa walifanya madudu ya hatari idara ya wanyamapori
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Anaenda kufukuziwa bungeni? Amesimamishwa kazi ama amefukuzwa? Manake kuna tofauti hapo!
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hongera Kagasheki, kazi nzuri.
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Taratibu zingine zitafuata baadaye.
     
  8. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    AMEFUKUZWA! Hii ina maana hana chake tena. Taratibu za kuwafikisha mahakamani mafisadi hao zinaendelea
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mimi nataka anifundishe kupakia Twiga kwenye ndege
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kishwahili kigumu nini? au wewe mnyasa? Wamerudia saa saba mchana TBC1 amefukkuzwa na wenzanke wawili.
     
  11. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,812
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Hivi unafikiri huyo Obeid ana nguvu/mamlaka gani? Kuruhusu DEGE LA KIJESHI kuingia nchini na kuondoka bila vyombo vya ulinzi na usalama wa nchi kujua?!! Kama ni ufisadi wa kutorosha wanyama nje ya nchi, I bet my neck Obeid ametolewa kama mbuzi wa kafara. Haiwezekani KAMWE ndege ya kijeshi kuingia katika anga letu bila CDF kujua au Commander in Chief of the armed forces kujua.
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mafunzo yake magumu sana, ni lazima uwe mvumilivu. Uko tayari?
     
  13. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Inawezekana aliwekewa kiti, mbona kina Thabeet na wekzake wa NBA wanaketi ndani ya ndege?
     
  14. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    asigeuke Prof Mahalu tu....maana Tanzania bila wala rushwa inawezekana teh teh teh
     
  15. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Sinema au mazingaombwe?
     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Jamani, juyo jamaa ana uwezo wa kuruhusu Ndege za kupakia twiga zitue KIA?
    Huyo jamaa sio Mbuzi wa kafara kama bwana Mhando?
    Nani ana uwezo wa kuruhusu ndege za nchi nyingine kutua nchini, na kuondoka na Twiga?
    Bwana Kagasheki, unasema kweli???
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hapo tuna msitiri kidogo si unajua mwenzetu huyu jamani!!!!
     
  18. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Safi sana Balozi Kagasheki ingawa uamuzi umekuja umechelewa kusanya ushahidi uwapeleke mahakamani hamna kucheka na wezi wa rasilimali zetu.
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Mmmmh wafukuzane na wenyewe pia huko bungeni
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mahalu ilikuwa ni kagali tu ya prosecutors wazembe wa Kitanzania, hasa wale wa TAKUKURU.. there goes for Zombe and others...
     
Loading...