Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi wa upimaji na ramani aagiza hati na.56371 kufutwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kitomai, Sep 9, 2010.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mkurugenzi wa upimaji na ramani amemuagiza mpima ardhi wa Manispaa ya kinondoni kufuta upimaji wa shamba na.3797 na 3798 plan na. E'257/108 Kimara Bonyokwa Manispaa ya kinondoni. Agizo hili litolewa kufuatia hukumu ya Mahakama ya Ardhi na Nyumba ya wilaya ya Kinondoni na Mahakama kuu ya Tanzania kuhusu mgogoro wa Mashamba Na. 3797 na 3798 kesi Na.303 ya 2008. Mkurugenzi wa Upimaji na Ramani amefuta upimaji Plani Na,E'257/108 kwa mjibu wa Sheria ya Upimaji Ardhi Siura 324 Kifungu cha 5 na 17(4). ''Upimaji huu umefutwa kwa sababu ulifanyika kwa udanganyifu na kutozingatia Sheria, Kanuni na Taratibu zilizowekwa''. Hivyo, amemuagiza Mpima Ardhi wa Manispaa, Manispaa ya kinondoni, ang'oe Mawe yote ya Mashamba hayo na kuwakilisha Hati za kung'oa Mawe (certificate of Removal) kwa Mkurugenzi wa Ramani na kwa kumbukumbu zake. Pia , kumbukumbu zote za upimaji zifutwe kwenye "Survey Registration System". (SRS) baada ya Hati Miliki zilizopo kufutwa na Kamishina wa Ardhi na Usajili kufutwa na Msajili wa Hati. Habari hii imetokea leo tarehe 9 September, 2010.
     
  2. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    duh!!hii ni kawaida au??:glasses-nerdy:
     
  3. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sawa taaarifa nzuri yenye kuwa na mambo ya kujifunza, lakini unaripoti tu kuwa ramani imefutwa, kulikuwa na nini? What were the facts of the case, ni nani alitaka nini au alifanyiwa nini mpaka ikapelekea kufutwa kwa ramani, maana sio kawaida,nadhani hii itakuwa mara yangu ya kwanza kusikia.

    Kawaida ramani zote zinapitishwa na Mkurugenzi, sasa hapa yeye tena anafuta kile alichopitisha, imekaaje hii?
     
  4. Surveyor JA

    Surveyor JA Member

    #4
    Jun 10, 2016
    Joined: Jun 4, 2016
    Messages: 66
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    1465571860720.jpg
     
Loading...