Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi wa Shule ya sekondari EFATHA matatani kwa rushwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Francis Godwin, Nov 2, 2011.

  1. Francis Godwin

    Francis Godwin Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taasisi ya kuzuia na kupambana na rushwa nchini (TAKUKURU) asubuhi hii imemfikisha mahakani mkurugenzi mtendaji wa Shule ya sekondari ya EFATHA iliyopo mjini Iringa kwa thumb za rushwa.

    Wadau nipo mahakamani hap a najaribu kuisaka habari hii ili kuweza kuwajuza kwa kin a zaidi japo
     
  2. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii sio SIASA
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ana wadhifa gani mwingne katika nchi hii?
     
Loading...