Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi wa Hospitali ya Bugando atimuliwa kazi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by raymg, Jul 14, 2012.

  1. r

    raymg JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kikao cha board ya hospitali ya rufaa Bugando kimeamua kumsimamisha kazi rasmi mkurugenzi wa hospitali hiyo Dr. Majinge.
    sababu ni kufaukuza, kuwadharirisha, kuita police na kuwanyima chakula interns katika hospitali hiyo waliokuakwenye mgomo.
    habari n kutoka ndan y kikao hicho.
     
  2. m

    masabo Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona kama wanajichanganya sasa.Si alikuwa anatimiza matakwa ya wakubwa.Msimfanie hivo.Mwacheni aendelee kula kuku tafadhali.
     
  3. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    duh, kila mtu ajikune anapofikia.
     
  4. r

    raymg JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aibu yao aibu yake...damu ya kamanda inawatafuna
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Heee hata yeye mbabe wa ma interns ametoswa??kazi ipo mwaka huu!!
     
  6. r

    raymg JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wenye kofia wana utaratibu wao....hawakupenda aliyofanya
     
  7. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    HAPANA.
    Siamini hii sababu iliyotolewa hapa. Naona tusubiri habari kamili.
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani hiyo si hospitali ya MoU?
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    wakatoliki
     
  10. lynxeffect22

    lynxeffect22 JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 625
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli uko kwenye system.... we ni ccm na udni tu!
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,001
    Likes Received: 3,566
    Trophy Points: 280
    "ana ungo mkononi, kupepeta ngano yote!!! Yatatupwa makapi"
    WITO;
    watanzania wenzangu msikubali kutumiwa na ccm kufanya hujuma dhidi ya watanzania wenzenu kwani hatima yake inaweza kuwa mbaya, kwa maana mnaweza kutolewa kafara mkaziathiri familia zenu!!!
     
  12. s

    suezan Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    habari ndo hiyo, kaa pembeni baba next tym u learn well
     
  13. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Loading....................
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Jamaa hana maana siku nyingi tu, the decision is long overdue
     
  15. waziri/saidi

    waziri/saidi Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uzushi huo,siyo kweli kabisa!nia yako ni kumchafua tu..kanisa katoliki linampongeza sana kwa uongozi wake bora na misimamo ya maana so hawawezi kurupuka namna hiyo.
     
  16. B

    BGG Senior Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    habari hizi hazina ukweli mimi niko hapa bugando wala sijasikia hilo
     
  17. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    hebu chunguza! Hizi bado tetesi
     
  18. d

    drgeorge Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio lazima usikie hata kama upo bugando, ila fuatilia wewe uliyepo hap then utujuze habari sahihi na ya kina
     
  19. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    neo malaria sugu.
     
  20. K

    Kanda ya Ziwa Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    My God! Huyu jamaa inafaa awe kehsfukuzwa miaka 47niliyopita ni kibaraka wa majungu na mnoko kuliko maelezo. Wakatoliki fukuzieni huyo mbali kabisaaaa, kwani kaifanya hospitali ya kijiweni kabisaaa
     
Loading...