Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi wa ATCL David Mattaka astaafu Rasmi, Amrushia Dr Slaa Kijembe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ogwari, May 23, 2011.

  1. O

    Ogwari Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkurugenzi mkuu wa shirika la ndege la Tanzania (ATCL) Bw David Mattaka leo ametangaza kuwa amestaafu rasmi kwa mujibu wa sheria baada ya kufikisha umri wa miaka 60

    Amewaambia wanahabari ofisini kwake kuwa amelazimika kutangaza hadharani jambo hilo kufuatia tetesi kuwa ameshinikizwa kujiuzulu na Dr. Slaa pamoja na nguvu ya UMMA kutokana na ufisadi
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa ni fisadi sana anajulikana waziwazi
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bravo Dr. Slaa. Dr. Slaa atawatafuna mafisadi popote walipo.
     
  4. m

    mshanga New Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumegee vizur mdau, ni lini Dr Slaa alimlipua huyo? anadhani kustaafu mapema anaweza kuokoka kama kweli alikua fisadi? au ndo kubebana kama alivyobebwa mjomba Beni?
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dah, afadhali vijana wetu wa kiume sasa watapumzika maana naskia jamaa alikua ........... dah
     
  6. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kinachouma shirika kasaidia sana KULIFIKISHA LILIPO=LIMEPIGA MAGOTI kama siyo kuwa ICU...Na hakuna anachofanywa!! Mafao yake atapata na inawezekana wakati wa party ya kumuaga ukasikia wanampatia SIFA YA UTUMISHI ULIUOTUKUKA!!!! Jamani tuwe na mechanism ya kuwajibisha MIJIZI HII:-(
     
  7. d

    dotto JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Manake nini !!??
     
  8. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Atapewa uenyekiti na ujumbe wa bodi nyingi tu za wakurugenzi wa mashirika / mamlaka mbalimbali ya serikali.
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Yani kama hujui tabia za Mattaka basi humfahamu vizuri...
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Habari zilizo tufikia hevi punde zina sema mkurugenzi wa kampuni ya ndege ya atcl amejiuzulu rasmi kuyanziia leo kwa habari zaidi tutawaletea baada ya kuzungumza na press.
     
  11. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu Pdidy unaharakishia wapi? mbona unaandika kiswahili kama kijaluo? asante kwa taarifa though!
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,723
    Likes Received: 1,295
    Trophy Points: 280
    Tanzania hamna kustaafu...mtashangaa anapewa kitengo
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,723
    Likes Received: 1,295
    Trophy Points: 280
    Tanzania hamna kustaafu...mtashangaa anapewa kitengo ingali kuna vijana wamesoma na hawana hata ajira yoyote,nchi hii!
     
  14. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mbona amwendani na motto ja JF!
     
  15. a

    andry surlbaran Senior Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mataka anatabia gani ukiachia ufisadi? Usinambie alikua ana wa mombasa vijana wetu??
     
  16. m

    m.o.d.y Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ebana ndugu, huyu mzee si ndio nasikia bingwa wa kuzibua mitaro hapa mjini.!
     
  17. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mie najua ufisadi wake wa kulifilisi shirika tu, huo mwingine wa vijana wetu wa kiume kupumzika ni upi? km ni tabia za ubasha kwani kustaafu ndo kuacha?
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkurugenzi wa ATCL yenye ndege 2 bora kama amempunzika maana alikuwa analipwa tu pesa za walipa kodi huku shirika likiwa ni mzigo
     
  19. m

    m.o.d.y Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo mzee ni bingwa wa kuzibua mitaro.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pesa za kuwahonga watoto wa kiume zitakuwa zimeisha
     
Loading...