Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi TAZARA atoroka!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Dec 24, 2009.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mkurugenzi mkuu wa Mamlaka ya reli ya Tanzania na Zambia (TAZARA) Bw. Henry Chipeo inasemekana ametoroka nchini na hajulikani alipo.

    Habari zinasema kuwa Bw. Chipeo huenda ameamua kutoroka kutokana na mfululizo wa matukio ya kutia kinyaa na aibu TAZARA, ambapo katika siku za hivi karibuni imeripotiwa baadhi ya wafanyakazi kuuza mali za mamlaka hiyo......Ndio mwaka wa shetani nini???

    Kama TRL vile...
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Source?
    Naalikuwa ni mtu wa nchi gani?
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..raia wa Zambia.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    RAHA YA MILELE UMPE (BWANA CHIPELO) ee bwana,NA MWANGA WA MILELE UMUANGAZIE.....!

    lol!mzazi wangu aliwahi kuwa kwenye hilo shirika enzi zake
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Geoff, hii inanikumbusha ule msemo wa ngoma ivumayo sana haikawii kupasuka. My brother alishapiga mzigo Tazara na kiukweli walikuwa matawi ya juu kinyama wakati wao!!!
     
  6. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Laligeni hujatuambia source ya habari hii ili tuchangie kwa uhuru.
    Hata hivyo mkurugenzi ni mtu mkubwa sana ki muundo wa TAZARA swali langu ni je, ametoroka kwa kuwa anahusika na uuzaji huo au? Kwa kuwa taarifa zilizopo mbeya zinasema kwamba hapo awali ghala hilo lilikodishwa na kampuni ya sukari kwa ajili ya kuhifadhia sukari yao, na matumizi yake ya awali ilikuwa kuhifadhia vipuli vikubwa kwa ajili ya uendeshaji wa karakana yao iliyopo maeneo ya ikuti/iyunga.
     
Loading...