Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi Takule wa BRT: non peformer, alifikaje hapo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by masopakyindi, Sep 20, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Mradi wa BRT jijini umesua sua kwa muda mrefu sana.
    Hata hivyo kuanza kwake mradi umekumbana na matatizo mengi sana na sasa imeanzza kudhihirika kuwa uongozi wa BRT ni dhifu sana kimipango kiasi ya kwmba hata viongozi wa juu wameanza kugutuka.

    Kimsingi si watu wengi wanafahamu kuwa licha ya kuanza mradi huu, hakuna mipango madhubuti ya mradi iliandaliwa, kiasi kwamba hata stesheni nyingi za mabasi ziko sehemu ambazo ni makazi ya watu ambao hawakuarifiwa au kufidiwa mapema.
    Ukiacha eneo la Gerezani lilokuwa na kesi, sehemu nyingine kama Fire NHC, wenye eneo wala hawakushirikishwa juu ya mradi huu.

    Mradi ulienda mbali zaidi na kutoa tenda kwa kampuni za kichina, wakati ambapo hata dite yenyewe haijapatikana!!

    Mtu lazima atajiuliza, kulikoni huyu Ndugu Takule na uongozi wake unaofanya mipango kwa kubahatisha?
    Na alifikaje hapo alipo?

    Magufuli jana kasema angekuwa chini yake (Wizara ya Ujenzi) , angempiga chini.

    Hata Rais JK kashtukia mpango wa kujenga kituo "cha muda" eneo la Chuo Kikuu kwa fedha za umma kiasi Tshs Bilioni 2.

    Mtu wa kawaida atajiuliza hii BRT ni mradi wa Serilkali au wa mtu binafsi?
    Na ni dhahiri kuwa Nd Takule na uongozi wake ni non performers , na walifikaje kuwa hapo in the first place?
     
  2. k

    kalikenye JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 1,504
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huyu aliibukiaga kwenye mradi wa USRP tangu miaka ya mwisho ya 1990 ambako baada ya kuboronga ndo kashikishwa huo mradi. Hana mawazo mapya kwani alishachoka.
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Lazima wampige madongo Lekule kwani wameshindwa kula fedha za huu mradi hivyo nyongo inawachanganya; mbona hawakusema lolote kule kwenye mradi wa Bagamoyo -Msata ambako mabilioni ya shilingi za walipa kodi ziliibwa mchana kweupe na wezi waliohusika wanatesa barabarani?
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kabla ya kuibukia USRP alikuwa wapi?
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo una maana huyo jamaa karuhusiwa kufanya apendavyo?
     
Loading...