Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi Standard Chatered aleweshwa penzi la mwanafunzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Keil, Feb 29, 2008.

  1. K

    Keil JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2008
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkurugenzi Standard Chatered aleweshwa penzi la mwanafunzi

    ::Aibiwa vitu vya milioni saba hotelini
    ::Mwanafunzi apandishwa kizimbani


    na primtiva pancras

    MWANAFUNZI wa Sekondari ya Green Acres, iliyopo Magomeni, Dar es Salaam, amefikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, akituhumiwa kumwibia Mkurugenzi wa Benki ya Standard Chartered, Mothusi Dingalo, anayesadikika kuwa mpenzi wake.

    Dingalo ni Mkurugenzi wa Benki hiyo nchini Botswana. Anadaiwa kuibiwa fedha hizo katika Hoteli ya Palm Beach, Dar es Salaam.Inadaiwa kuwa mwanafunzi huyo alimpa dawa za kulevya Dingalo, ili aweze kufanikisha wizi wake.Awali ilidaiwa kuwa Dingalo, alifikia katika Hoteli ya Kilimanjaro Kempinski Dar es Salaam na baada ya kuishi hapo kwa siku chache alihamishiwa Palm Beach, ili kupisha ugeni wa Rais wa Marekani, George Bush.

    Ilidaiwa kuwa Dingalo akiwa katika mapumziko katika hoteli hiyo, alitokea msichana na kujitambulisha kwake kuwa ni mwalimu, hivyo alimwomba wapumzike pamoja.

    Dingalo alikubali ombi hilo na inadaiwa kuwa walilala pamoja na msichana huyo kwa siku moja.

    Ilidaiwa kuwa Dingalo, alishtuka asubuhi na kukuta akiwa ameibiwa mali zake, na ndani ya chumba hicho kulionekana kichupa kidogo kinachodhaniwa kilikuwa kimetumika kuhifadhi dawa za kulevya.

    Hata hivyo, ilidaiwa kuwa baada ya mshitakiwa kushtuka alikuta ameibiwa vitu mbalimbali vyote kwa pamoja vikiwa na thamani ya Sh milioni 7.

    Akisoma mashitaka yanayomkabili mwanafunzi huyo, Inspekta wa Polisi, Nossoro Sisiwaya, alidai kuwa Februari 18, mwaka huu, katika maeneo ya hoteli ya Palm Beach, mshitakiwa alitenda kosa.

    Sisiwaya alidai, mshitakiwa aliiba simu mbili, tiketi ya ndege ya kusafiria kutoka Dar es Salaam, Tanzania kwenda Gaborone, Botswana, funguo ya ofisi ya Posta, flash disk tatu na manukato chupa moja vyote vikiwa na thamani ya Sh milioni 7.5.

    Hata hivyo, mshitakiwa alikana shitaka, Mwendesha Mashitaka alidai kuwa hana pingamizi la dhamana dhidi ya mshitakiwa huyo.

    Hakimu John Msafiri wa Mahakama hiyo, alimtaka mshitakiwa kuwa na wadhamini wawili na kila mmoja na kusaini mkataba wa Sh 500,000 na Mahakama.

    Mshitakiwa alitimiza masharti hayo na yupo nje hadi Machi 25, mwaka huu, kesi hiyo itakapotajwa tena.

    Source: Mtanzania
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    habari haina cha kujadili humu jf!!!!
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Una maanisha nini?
     
  4. C

    Chuma JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ZINAA HURITHISHA UFAKIRI....Huyu Bwana Kuibiwa sawasawa!!! siku ingine ataacha KULALA NA WANAWAKE WASIO WAKE...Hawa wakurugenzi wanapewa Mafungu ya pesa ya kutembea na wake zao...wanawaacha kwa visingizio vya UONGO....Wengine wajirekebishe

    Kingine naona waandishi wetu kanuni za Uandishi hawazijui kutaja majina ya watu
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Chanzo cha habari hiyo ni kesi Mahakamani, ambapo Mtuhumu na Mtuhumiwa utajwa kwa majina, sasa kanuni zako sijui zinasemaje hapo...!
     
  6. m

    mtalii JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2008
    Joined: Dec 14, 2006
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ilitakiwa mkurugenzi akamatwe kwa kulala na mwanafunzi.
     
  7. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    halafu nashangaa, simu mbili, flas disk tatu na tiketi ya ndege pamoja na perfume thamani yake milioni saba na ushee?
     
  8. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Je huyu alikuwa mwanafunzi changudoa?

    Yawezekana huyu changu hakupewa pesa yake!
     
  9. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Changudoa anamwibia tena mteja? Safari nyingine si hawezi kupata wateja wengine?

    Tatizo la TZ ni wizi kila sehemu, watu wanafikiria leo badala ya kufikiria
    biashara kwa muda mrefu.

    Atakuwa amewakosesha wenzake wengi biashara.

    Huku majuu hao Wakurugenzi ndio wanaongoza kuchukua malaya wanapokuwa safari. Tena siku hizi ni mashindano kwa kila mtu maana hata akina mama nao wanchukua vijana.

    Dunia inakoenda ni balaa tupu. Si mmemsoma gavana wa Newyork alivyopatikana? Si ajabu watu wangemchunguza Makamba wakati ule anafukuzana na Changudoa, wangekuta na yeye anapata huduma humo humo.
     
  10. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mtz,

    Kaazi sana yaani! Hao hao wakubwa wenye pesa ndo clients za machangu!

    Sasa hao wanaochukua malaya sijui wanakosa nini kwa wake zao? Au tammaa tu?

    Hebu niambia huyu gavana wa NY anatoa dola 4000 kwa mwezi na zinaishia ktk kuwalipa machangu..kwani mke wake hamtoshelezi?

    Mimi Mkristo ila nawaheshimu sana Waislamu kwani ukipenda unaoa kabisa na sii kuwa na nyumba ndogo kila mahali !

    Machangu wako kwa vile kuna wateja! Ni mambo tu ya supply na demand!
     
  11. L

    Lipa Kwanza JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2014
    Joined: Jul 8, 2014
    Messages: 219
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sawa habari tumisoma.
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2014
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    We nae habari ya mwaka 47 ndo unaiona leo
     
  13. ROBERT MICHAEL

    ROBERT MICHAEL JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2014
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 4,231
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Alikuwa kwenye comma.
     
  14. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2014
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,853
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Ila huyu kibopa naye ---- sana, yaani mwanamke anajileta eti naomba kulala na wewe na unakubali!! Shule haijamkomboa kabisa na afadhali aliibiwa kwani kapata degree ingine katika maisha!!
     
  15. hyusuph

    hyusuph JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2014
    Joined: Dec 5, 2013
    Messages: 1,200
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Jamani hv mtu na akili zko timamu wamezaje kuruhusu kulala na mtu usiemjua kwa kukufuata tu na kujitambulisha kuwa ni mtu fulani....sijaelewa hapa kwa kwel
     
  16. BIGURUBE

    BIGURUBE JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2014
    Joined: Mar 11, 2014
    Messages: 5,786
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Duh nilijua Bush amekuwa rais tena na amekuja Bongo, kumbe ni thread ya enzi hizo bado nikiwa naishi Sangamwalugesha
     
  17. C

    CHAZA JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2014
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 5,810
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Alivaa sare za shule?Inawezekana ni mwanafunzi lakini ni changudoa. Mwanafunzi hoteli kubwa kubwa anafuata nini kama siyo ukahaba nini? Huyo ni mwiz hana sifa ya uanafunzi.
     
  18. kajirita

    kajirita JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2014
    Joined: Jul 27, 2013
    Messages: 1,579
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh!

    "Mimi Mkristo ila nawaheshimu sana Waislamu kwani ukipenda unaoa kabisa na sii kuwa na nyumba ndogo kila mahali !"

    Swali:
    1.Umejuaje kuwa mhusika ni mkristo!
    2.Nani aliyekwambia wakristo wakipenda " hawaoi kabisa" na wanakuwa na "nyumba ndogo!"

    Kwa ufupi tu,ww ni mkristo jina tu!
    Kwa kuwa umeshuhudia baba yako "mkristo jina" kama wewe ana nyumba ndogo,bac unafikiri kila mkristo ana tabia kama ya wazazi wako!!!?

    Natumaini sasa utakuwa na wake wanne,wa mwisho akiwa na umri wa miaka 9!!!
    Laana ya familia inakutafuna!
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Aug 27, 2014
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Habari ya 2008!!!!
     
  20. L

    Lipa Kwanza JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2014
    Joined: Jul 8, 2014
    Messages: 219
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sasa mbona nawe wai-comment....?
     
Loading...