Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi Mtiifu....

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Nov 2, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Mratibu Mkazi wa Umoja wa Mataifa nchini Bw. Alberic Kacou akisoma hotuba katika ufunguzi wa Semina ya Siku ya Wahariri wakuu wa vyombo vya habari nchini ambapo alisisitiza ushirikiano katika ya nchi wanachama wa Umoja wa Mataifa Tanzania ikiwa ni nchi moja wapo kusimamia, kusaidia na kuhamasisha utetezi wa haki za Binadamu chini ya Mpango wa Msaada wa Maendeleo wa UN. Semina hiyo imefanyika kwa ushirikiano kati ya Umoja wa Mataifa nchini na Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali.Kulia ni Mkurugenzi wa Masuala ya mahusiano ya Katiba na Haki za Binadamu kutoka Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Bw. Mathew Mwamu.

    [​IMG]

    Naibu Mwanasheria Mkuu wa Serikali Bw. George Masaju akifungua semina ya Wahariri wa Vyombo vya habari nchini iliyolenga kuwafahamisha kuhusu kusaidia kuandika habari juu ya haki za binadamu. Semina hiyo imeandaliwa na Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali kwa kushirikiana na Umoja wa Mataifa nchini. Kulia ni Mkurugenzi wa Masuala ya mahusiano ya Katiba na Haki za Binadamu kutoka Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Bw. Mathew Mwamu.
    (Pich kwa hisani ya Moblog
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    jamaa very humble............hana makuu!!!
     
  3. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    dah hii yenyewe ni kinyume na haki za binadamu, sasa wanajadili nini?
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Haya wee...........
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Sasa hamuoni anasoma risala ,hamuoni itakuwa kazi huko apekue karatasi na huku ashike kisemeo
     
  6. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamaa alikua anataka kuuza sura tu.
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nidhamu ya woga!
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ,,,,,,,,,akitaka jina hujipitisha kwa watu!
     
  9. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kum.a.aanisha nini?
     
  10. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    teh teh teh teh si unakumbuka tulivyofundishwa .............".............wako mtiifu........"
     
Loading...