Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi Mtendaji TANESCO asimamishwa kazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Jul 14, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Taarifa zilizotufikia hivi punde zinasema kuwa mwenyekiti wa bodi ya wakurugenzi wa Tanesco, Robert Mboma amekataa kuhudhuria mkutano wa waandishi wa habari unaotarajia kumsimamisha kazi mkurugenzi mtendaji wa Tanesco, William Mhando.

    Uamuzi wa kumsimamisha kazi Mhando unatokana na bifu linalosemekana kuwapo kati ya Mhando na Katibu Mkuu wa Wizara ya Nishati na Madini, Eliakim Maswi; lakini katibu mkuu huyo ametumia udhaifu wa serikali na tanesco kumwadhibu Mhando.

    Inasemekana sababu inayotolewa na Katibu Mkuu ni kwamba Mhando alimdharau kwa kutompa taarifa kabla ya Tanesco kutangaza mgawo wa umeme wa hivi karibuni. Kwa mantiki hiyo, akamlima Mhando barua akisema anahujumu shirika. Hata hivyo, wananchi na watumishi wa Tanesco wanajua kuwa anayehujumu Tanesco ni serikali, ambayo inalinyima shirika hilo pesa ilizoahidi kwa ajili ya miradi ya uzalishaji na usambazaji wa umeme, na kulizuia shirika hilo kuuza umeme kwa faida, kwa sababu za kisiasa.

    Inasemekana hatua dhidi ya Mhando inatokana na woga wa waziri na katibu mkuu juu ya mjadala mkali unaotarajiwa kuibuka bungeni wakati wa kujadili bajeti ya wizara yao. Mhando anatolewa kafara kisiasa, lakini taarifa zinasema naye amejibu barua ya katibu mkuu kueleza jinsi asivyohujumu shirika hilo. Habari zaidi baadaye.
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Business as usual.
     
  3. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Bodi ya Tanesco imetangaza kumwachisha kazi Mkurugenzi Mtendaji wa Tanesco kwa tuhumu za ubadhirifu na kushindwa kutatua mgawo wa umeme.
     
  4. mpenda

    mpenda JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    source and updates please??
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,891
    Likes Received: 9,459
    Trophy Points: 280
    Tunasubiri Mkuu usikawie sana maana hii ni habari nyeti.
     
  6. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,783
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Amesimamishwa kwa kosa gani?
     
  7. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ni habari niliyoipata kutoka kwa rafiki yangu Badra Masoud afisa habari wa tanesco ila hakunijulisha sababu na kuniahidi atanipa full habari muda si mrefu.
     
  8. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    hahahahahahahahahahaha
    Baada ya kuwakatia mpaka bungeni!!
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unajidai rafiki yako hata jina lake hulijui? ni Badra.
     
  10. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Toa habari zenye kukamilika. Amesimamishwa Na nani Na kwa kosa gani?
     
  11. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Amekosa nini jamani huyu kiumbe?, mbona anafanya kazi vizuri na anaimudu vyema kazi yake?.
     
  12. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Akupe utupatie

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  13. 911

    911 JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 660
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Nimeona MO Dewji nae kairipoti katika blog yake..
     
  14. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,366
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 280
    hebu tungoje habari zaidi lakini huyu ni swahiba wa JK, sasa watakuwa wamechufuana katika migawo kwenye madili yao!
     
  15. Kass

    Kass New Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani tupeni uhakika amefanya nini huyu mtu
     
  16. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Atakuwa aligoma kupitisha deal za Wakubwa!

    TUMBIRI (PhD, University of HULL - United Kingdom),
    tumbiri@jamiiforums.com
     
  17. masatujr1985

    masatujr1985 JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Ni kazi ya Prof. nini, maana ishakuwa hatari pale Wizarani (Raia Mwema trh 11-17 July, 2012). Safisha safisha Prof. maana Vilaza na vitope waliobahatika kujilimbikizia madaraka hata bila kuwa na sifa wanamaliza nchi yetu. Congzzzzzzzzzzzzzzz:A S 27:
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Safi sana!
     
  19. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni ile ishu ya Umeme Bungeni or, mbona vipaza sauti vilikuwa vinafanya kazi but taa ndio zilikuwa zimezimika, au hivyo vipaza sauti havitumii umeme, Mi nilidhani mule ndani walizima taa wenyewe wakijifanya umeme umekatika,(eti umeme umekatika) ili wamnyemelee Mnyika, but Mungu ni Mkubwa!
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    kagoma kupitisha madili yao nini?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...