Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi mpya Arusha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jethro, Sep 22, 2010.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    wakuuu JF,

    Nasikia mkurugenzi wa Arusha mjini kaaanza na mkwala wa nguvu juu ya mgombea wa Chadema kwa kumtuuhumu kuwa anakampeni chafuuu??

    Hivi sipati picha ni kuwa hawa wakurugenzi wanajipendekeza kwa CCM au?? wakumbuke tendwa aliwakanya wakuu wa mikoa na wilaya kutojihusisha na mabo ya kampeni sasa sijui mkurugenzi mpya umeingia madarakani nakujifanya unaujua uwajibikaji na kuanza kutoa mikwala ya kuukandamiza upande fulani wa kisiasa usije ukimbia mji wa arusha ni umeaanza kazi juuuzi tuuu iweje umeyajua hayo yote ya kampeni sio kama umernda ku vuruga kampeni za Arusha nadhani ndio unamweka batilda pabaya zaidi kuliko kumwokoa kabisa ni bora unge uchuna na kupotezea kwani matatizo yako kwa CCM ndani wao wanajiijua na wakigundua umeenda mbeba mgombea wa CCM tiali umekizamisha CCM
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wananchi wataamua oct 31 nani anafaa kuwawakilisha arush na siyo huyo mkurugenzi kaimu aliyetumwa kwa kazi maalum
     
Loading...