Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi Mkuu wa UNESCO alaani mauaji ya Mwangosi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Sep 18, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    Sijui kama hii imeshawekwa sehemu nyingine:

    [h=4]Director-General condemns killing of Tanzanian TV journalist Daudi Mwangosi[/h] [h=4]The Director-General of UNESCO, Irina Bokova, today denounced the killing of Tanzanian Daudi Mwangosi on 2 September and urged an investigation into the case.[/h]
    "I am deeply concerned by the killing of Daudi Mwangosi and call on the authorities to investigate his death and bring those responsible to justice," the Director-General said. "It is essential for democracy and rule of law that journalists be allowed to carry out their duties and exercise their right to free speech safely."

    Daudi Mwangosi, 40, was a reporter for Channel Ten TV. He was killed while a demonstration he was covering in Nyololo Village in the central region of Iringa was being dispersed.
     
  2. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    JK alitupuuza sisi.wapiga kura wake juu ya kuunda tume huru ya uchunguzi, sasa tuone kama atapuuza na huu upepo wa kimataifa, tungoje labda hotuba ye mwisho wa mwezi huu!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    dhaifu sasa watamtight mpaka ashangae
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,530
    Likes Received: 6,121
    Trophy Points: 280
    Kwa vile kesi iko mahakamani, hatasema kitu, ila kimoyo moyo, anasikitika sana kwa sababu wakati yule askari, alielekeza tuu ule mtutu tumboni kwa marehemu ili kumtisha, ndipo trigger ikafyatuka bahati mbaya, bomu likatoka.

    Serikali itahakikisha inaitunza familia ya marehemu, kuepuka kugeuzwa ni mtaji wa kisiasa ili kuizuia ile damu, isiwe ni sehemu ya damu ya ukombozi!
    Wait and see!.
    P.
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,690
    Likes Received: 4,528
    Trophy Points: 280
    Tumeletewa kekundu keusi ka mainters eti wameomba msamaha kumbe timming ilikuwa ni kuifunika habari hii!! pumbavu zao kwanza ngoja niwahi CNN i report kupiga kura yangu kwenye petition.
     
  6. n

    nyantella JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hao mnaowategemea saa hizi balozi zao zinaungua dunia nzima katafuteni wangine!!
     
  7. w

    wikolo JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa nasikia magazeti leo asubuhi kupitia RFA na kuna moja limesema kwamba mkulu ametuma salamu za rambirambi kwa Obama kufuatia kifo cha balozi wake huko Libya. Hivi atakuwa alishatuma na kwa mjane wa Mwangosi?
     
  8. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What? Alielekeza ule mtutu tumboni ili kumtisha? Nonsense! Mtu anapigwa na watu nane huwa hatishiwi mtutu wa bunduki tumboni. Uchungu wako wa awali umekwenda wapi? Au jamaa wameshapenyeza rupia? Eti bahati mbaya...
     
  9. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dhaifu anapaswa kujua kwamba hata kama magamba hawapendi kifo cha mwangosi kiwe mtaji wa kisiasa kwa Chadema lakini kitawagharimu magamba na polisi hata miaka mia moja ijayo na CDM wataitumia kama faida ya kisiasa japo wao hawapendi kuona raia wakipoteza maisha maana watu wa nchi hii wanaangamia kila uchao kutokana na utawala Chama Cha Mwenge (CCM) hivyo wameamua kujituliza kwa CDM wanaoelewa nini maana ya ukombozi wa mtanzania wa leo popote alipo
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huu msala ulipofikia, hata akiongea na wazee Dar es Salaam ama katika hotuba zake za mwisho wa mwezi haita saidia kitu. Na wale wataalamu wa propaganda ya vitu vizito/ kitu chenye ncha kali hawana tena nafasi ya hizo blabla. Hapa wameshikwa pabaya, na kina Kamuhanda et al wakae mkao wa kuhukumiwa sasa.
     
  11. r

    reformer JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dunia ipi..Uarabuni na Afrika Kaskazini?
     
  12. Wile GAMBA

    Wile GAMBA JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Natamani sana nijue hivi JK huwa anafikilia nini, baada ya mambo kama haya!
     
  13. Monyiaichi

    Monyiaichi JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 1,756
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    hafikirii kitu
     
  14. A

    Ame JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Pasco be very careful Mungu na uovu haviwezi changanyika hata kama ni propaganda basi usiifanye kwenye maisha/uhai wa binadamu mwenzako its a curse! Usimchezee Mungu wewe before you know unaweza usiweze kufa na usiwe wa msaada kwa familia yako kukuonyesha kuwa God is alpha and Omega wewe uko katikati tena katika same environment yaliyomkuta mwenzako...Be careful I know what I say otherwise dont blame yourself..

    In all things we offend but perfect is the man who never offend through his words because words are spirit and never die!
     
  15. M

    Mesaka Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ili kuonyesha kwamba Mkuu kakerwa, atoe amri ya RPC Iringa akamatwe na mwema afutwe kazi. hiyo itamsaidia yeye na uongozi wake na pia kuitendea haki damu ya Mwangosi. " Msimwonnee dogo, alikuwa anatekeleza amri tu".
     
  16. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    eeeeh, Mungu na ijulikane leo kwamba we ni Mungu wa yatima na pia usiyeshindwa
     
  17. d

    dotto JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    HAkika kweli hapo penye rangi nyekundu ndo penyewe. Umewapatia kwelikweki. Maana hata kamwenge kama mambo yao!!. Ndio kwa sana!! si mnaona pale bungeni!!!
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nadhani bado anajiandaa...
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Anafikiria kwamba huu ni Upepo tu, utapita.....
     
  20. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ..................kwahiyo kuungua kwa balozi zao ndo kuhalalishe kifo cha Mwangosi? duuuuh kweli hii dunia ina watu ambao wanastahili kuishi na wengine wanasindikiza tu kutokana na mawazo yao lol!!
     
Loading...