Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi Mbeya: Wafanyabiashara wanatumika tu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NDOFU, Nov 12, 2011.

  1. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Akiongea na waandishi wa habari mkurugenzi huyo amedai wafanyabiashara wanatumika tu kuna watu wapo nyuma ya hayo maandamano na vurugu! Wakati huo huo Kandoro amewapiga mkwara wanaoleta vurugu kuwa watakutana na mkono wa sheria.Watu zaidi ya 200 wamekamatwa huku watu 12 wakiwa wamejeruhiwa watano wakiwa wamejeruhiwa kwa risasi,Polisi wawili wamejeruhiwa pia!
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    arudishe hela za maji, ahame mbeya, ufisadi uishe ndo atasikiliwa. hawa watu wapumbavu wanadhania watu watakuwa wajinga siku zote
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na yeye huyo Mkurugenzi wa Manispaa Mbeya asema na yeye anatumika na nani!!
     
  4. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,406
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Polisi waendelee kutoa kipigo kikali na kuwakamata wale wote wanaofanya vurugu.nchi hii hatuwezi kuona inavurugwa na wanasiasa kwa uroho wao wa madaraka.Rais ni KIKWETE CDM wanapaswa kufaham hilo waache kuratibu vurugu hapa nchini za kumuondoa J.K madarakani.
     
  5. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    naona unaingiza siku
     
  6. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Serikali ipo mbele sana kushitaki kama wananchi wanatumika, Lakini wananchi wakisema Polisi wanatumika na wanasiasa na mafisadi wanakaa kimya.

    Wajue tu: Mkuki mtamu kwa nguruwe......................
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu yeye Mkurugenzi katumika hadi kachakaa anadhani na wenzake wanatumika.....magamba bana
     
  8. m

    maswitule JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Endelea kujifurahisha basi mshauri akamate mafisadi na atekeleze azima yake ya maisha bora kwa kila MTZ
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Sasa hapo cdm wanakujaje mkuu? Kwani anayeongoza serikali ni nani? Maana kodi wanakusanya CCM na hao vijana hawakuwa hapo sababu ya cdm. Shughulikieni maswala nyeti ya wananchi maana nguvu inayokuja siyo ndogo, na si jeshi wala polisi wataoweza kuisimamisha.
     
  10. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikubaliani na wanaosema hao wamachinga walofanya vurugu wanatumika!!!! hakuna ukweli hata kidogo. Hizo ni mbinu za kupenyeza chuki zisizo na msingi!!!! tatizo la machinga kupambana na polisi halijaanza leo na wala halijaanzia mbeya: Kumbukumbu zinaonyesha tangu miaka ya sabini kuliwahi kutokea matukio ya kufanana na hiyo sehemu mbalimbali hapa nchini. Tafauti iliyopo hivi sasa ni kwamba kuna vyombo vya habari [hasa TV]vinavyoweza kuutarifu umma kwa haraka bila kuchuja maneno na matukio!!
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kichwa boga sasa chadema wameingiaje au kazi yenu nikuipaisha cdm shem on u magambaaz
     
  12. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inawezekana hao wanaowatumia wamachinga ndo waliwaahidi kuwapangia wamachinga maeneo ya biashara na baadae wakaamua kuwahamisha bila kuwapangia maeneo. Mkurugenzi afafnue vizuri...je hakukuwa na sakata la kuwahamisha wamachinga mbeya?...ilikuwakuwaje mpaka askari wakaanza kupiga mabomu ya machozi na baadae risasi za moto? Kama anajua wanatumika kwa nini wasiache kuwabugudhi wamachinga ili hao wanaowatumia wakose ajenda ya kuwatumia???....mwisho atuambie nani anayewatumia wamachinga hao.
     
  13. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mkuu Twahil,hv cdm wanaingiaje hapo? Kwani hayo maandamano yalikuwa yameandaliwa na cdm? Tunajua sote kuwa rais ni Jk na si vinginevyo,acha chuki za kijinga kwa cdm. Think big meen!
     
  14. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mkuu sioni uhusiano wowote kati ya wamachinga kudai haki zao na cdm..kufikiri ivo tutakuwa hatuna mapenzi na taifa letu kama kila tatizo wananchi wakidai tunasema ni cdm badala ya kutafuta key solution yatatukuta mabaya zaidi.. Kunyosha alama ya v sio chadema hata ccm wakishinda ni haki yao kunyosha hiyo alama ya ushindi mi nadhani chama chetu kiwe Tanzania kabla ya hivi vyama ambavyo tutatumika kama ngazi kuwapandisha watu juu.
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nchi haitawaliki kutokana na ujinga wa M'kwere
     
  16. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwani hao wafanyabiashara si watu?

    Kwanza anayetumika ni mwananchi anayetoa kura halafu hakuna outcomes.
     
  17. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CHADEMA unscrupulous politicians are conspiring with bandits to launch violent demonstrations in order to confront the ruling party from implementing its election manifesto. We have recently witnessed a series of manipulated rallies and demonstrations which are deliberately engineered for the purpose of making it difficult for the government to execute its development duties. As a result the government is now unnecessarily forced to relocate its budget funds and commit them to expenses incurred by security forces while dealing with CHADEMA violent protesters which in turn will have a disastrous effect to the country's economy wellbeing. As far as I can see, I still believe that CHADEMA leaders are capable of helping our government to build our country's future and can do better than choreographing needless rallies and demonstrations which are of no help to an average citizen.
     
  18. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jana niliandika katika thread iliyokuwa inazungumzia mapambano ya polisi na wamachinga kwamba watawala wetu hawa walioshindwa watakuja na kisingizio kwamba upinzani unahusika katika vurugu za jana Mbeya.
     
  19. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Haya maandamano hayanipi raha,hujakaa sawa maandamano,mara peoples power_ Pinda.Tutaendelea kuandamana mpaka mkimbikie Tripoli ya Tanzania,tumeanzia Benghazi..Mbeya.
     
  20. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe Kinyungu,yeye ndiye anayetumika kwasababu hajachaguliwa na wananchi,aliyechaguliwa ndo anamtumia dihidi ya wananchi.

    Ni boga tu linalinda maslahi.

    Bure kabisa!
     
Loading...