Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi Manispaa Zanzibar amwagiwa tindikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by abdulahsaf, Feb 22, 2011.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG] Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dk. Mohamed Gharib Bilal, akimfariji Mkurugenzi wa Baraza la Manispaa Zanzibar Rashid Ali Juma (45) alipomtembelea leo katika Hospitali ya Aga khan jijini Dar es salaam alikolazwa kwa matibabu kutokana na kuumia vibaya sehemu za usoni, tumboni, kifuani na ubavuni baada ya kumwagiwa Tindikali na Mtu asiyejulikana, wakati alipokuwa amekaa nje ya Msikiti wa Amani mjini Zanzibar baada ya kumalizika kwa Ibada ya Sala ya Insha saa 2:45 usuku, siku ya Alkhamis . Kwa muujibu wa madaktari wanaomhudumia Mkurugenzi huyo, wamemuambia Makamu wa Rais kuwa hali yake inaendelea Vizuri.



    ©VPO.
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wote waliofanya haya wanatakiwa kuchukuliwa hatua kali sana
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inabini mtoa mada utuletee full details kwanini imekuwa hivyo!
     
  5. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maskini wangempofusha macho
     
  6. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu mkurugenzi aliamuru vibanda vya wafanyabiashara kuvunjwa huko zanzibar. Jamaa wakaamua kumfanyizia
     
  7. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kukimbilia misikitini hakutasadia. Watatue matatizo ya watu na si kuwabebesha mizigo.
     
  8. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,080
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Huenda baada ya sala kwisha .... alikuwa anavizia kawindo fulani akakachakachue pahala fulani vile, pole yake
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa mkulu,......
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je na hayo Mafisadi wanaotukandamiza sisi walalahoi wanachukuliwa hatua gani? Mi naona huyo mshikaji alimwagia tindi kali hakuwa na shaba ya kulenga macho. Dawa ya Mafisadi ndio hiyo sasa, Bado Lowassa, RA, Kikwete na wengineo. Tukifanya hivi katika kipindi cha miezi 6 tu nchi haitakuwa na Mafisadi tena. Mwaga Mwaga Tindi Kali kwa Mafisadi ndio dawa yao:wink2:
     
  11. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wanawaonea wafanyabiashara ndogondogo kwa sheria zao za kipuuzi halafu wanafikiria nini?
     
  12. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akome tena kufanya Ufisadi sasa hivi watu wameshachoka na tabia zao za kuwatetea wageni na kuwafukuza wazalendo sehemu zao za kujipatia riziki, wasome alama za nyakati. Na bado Mafisadi wote wanatakiwa kumwagiwa tindi kali ili wakome na wawe vipofu
     
Loading...