Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi amtupa gerezani mwenyekiti wa mtaa - Mabibo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by the mkerewe, Sep 20, 2011.

  1. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa mtaa wa mabibo jitegemee (CUF) anashikiliwa na polisi tokea jana na amepelekwa Segerea.

    Ishu ilikuwa hivi:

    1. Mabwana afya kutoka halmashauri walifika katika soko lililopo mtaani hapo kukagua usafi wa mtaa wa jitegemee na kutoza faini wakazi wa majumbani

    2. Mwenyekiti aliwasihi wakazi wakubali kukaguliwa ila wakaazi waligoma wakishinikiza taka za soko zizolewe kwanza kwani halmashauri/bwana afya na wenyewe ni wachafu mno.
    (Ikumbukwe halmashauri ndiyo inayokusanya ushuru sokoni hapo na inawajibika kuzoa taka soko halijazolewa taka kwa mwezi mzima)

    Wakazi wakapandwa jazba na hivyo wakaguzi wakala kona. Ofisini kwa Mkurugenzi wakaguzi wakadai mwenyekiti wa mtaa aliwachochea wanainchi kupitia pazia la uani (kiujanja) hivyo Director amemshikilia toka jana na kanyima dhamana
     
  2. V

    Vancomycin Senior Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh nampa pole lakini kwa chama chake anaweza kukaa mpaka mwezi ujao amuulize Magdalena Sakaya.............
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Angekuwa anatoka chama cha kusaga visigino tungesikia wamefanya vurugu na hata kudhalilisha au kujaribu kubaka.
     
  4. V

    Vancomycin Senior Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nA ingetoka chama cha zamani hata angefumaniwa na mke wa mtu mmewe angepozwa huku akipanda majukwaani macho makavu........
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kasomewa mashtaka gani hayo hadi kukosa dhamana? ni shinikizo la Mkurugenzi kutopatikana dhamana au yeye mwenyewe watu wake hawakujipanga sawasawa maana mahakamani napo longo longo mingi sana
     
Loading...