Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkureugenzi Wa AICC asakwa na polisi kwa tuhuma za wizi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mfamaji, Jun 5, 2012.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Katika pita pita zangu hususan katika kituo cha mikutano cha Aicc nilikutana na njagu wawili waliovalia kiraia .Kwa kawaida kunapokuwa na events kama mkutano ulioisha wa AFDB usalama huwekwa mbele. kwa hiyo niliona kawaida tu. Hata hivyo baada ya kusalimiana na jamaaa wakanitonya kuwa kuna mtu wanamsaka. kama kawaida nichokonoa nipate details zaidi na ndipo waknitonya eti Mkuu wa Idara ya Miradi na nyumba wa Aicc anasakwa kwa wizi wa projector screen kubwa ambayo ilikodishwa kwa ajili ya mkutano wa viongozi wa Afdb uiliokuwa unafanyika eneo maalum la nje kwenye hema.

    Kuibiwa kwa screen hiyo kulilifedhehesha taifa baada ya waangalizi wa afdb kujua hilo na kulalamika kuwa screen hiyo ilikuwa maalaum sana kwa mkutano huo na kushangazwa namna ilivyotoweka.

    Kaitka uchnguzi imeonekana bwana Ndosi anahusika kwani baada ya mkutano na baada ya amri ya kumsaka mwizi kutolewa Ndosi ambaye ni mkurugenzi wa Idara amekuwa suspect number one, kwa hiyo anatakiwa atiwe nguvuni na ikithibishwa ashitakiwe mahakamani.


    MY TAKE. Kama vingozi wakuu wa taasisi kama hizi wanajihusihsa na udokozi wa aina hii, wanaaminiwaje? Inatia kichefu chefu , kweli magamba hayawezi kuacha wizi duh. CAG kazi kwako , mulika mwizi.

    Source mm mwenyewe , unaweza kucrosscheck na RPC ARUSHA.
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Hakuna shida atashikwa afu watalindana atapona. Tabu itakuja kwa ndugu zangu walinzi na walomsaidia kubeba.

    Utabisha sababu ni mapema mno ila tutarudi hapa baada ya yeye kukamatwa na story itakuwa the same
     
  3. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nchi yetu inazidi kuchafuka kama Taifa la watu wezi na tusiowaaminifu.
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nimepata tetesi kwamba huyo mheshimiwa ni mdogo wa Mbuge wa Bahi baba mmoja tumbo mbalimbali
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hiyo nafasi si aliwahi ishika Mh Lowassa enzi hizo?
     
  6. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Sidhani, lakini hapo AICC aliwahi fanya kazi na alimeki sana mpaka Nyerere alistuka ingawa ilikuwa too late
     
  7. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hii taarifa ni ya kishabiki sana.mkurugenzi wa aicc ni ndg elishilia kaaya.
     
  8. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamata mwizi men
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hv kweli ataaminiwa nani

    Nchi hii ndani ya utawala wa

    JK? Wanakuwa wezi mpaka wao kwa wao?
    Hebu tusubieni na tuone watafikishana wapi!
     
  10. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    walidai lema ndiye mvunjifu wa amani, je huyo kiongozi wao na lema nani anayetia aibu mkoa na nchi? Mkutano ni wa dunia ila ulikuwa mahususi kwa afrika, je waandaji watamuelewaje mzee wa mipasho? Anajisifia watu wa arusha wamewapokea wageni vizuri, alaaa kumbe kumwibia mwenzako ni kitu kizuri!
     
  11. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    elewa siyo mkurugenzi ila ni mkuu wa idara na nyumba
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    Edit kichwa cha habari manake kimekaa kishigongoshigongo hivi! Mkurugenzi wa AICC (Elishilia Kaaya) sio huyo 'Mkuu wa Miradi' unaemuongelea.
     
  13. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ni kweli sio Ceo wa AICC bali ni mmoja wa Wakurugenzi wa Aicc ..Paul Ndosi .aliwahi kufanya kazi TBA. Kiswahili wakati mwingine ni kizuri , na mwingine ni utata. sorry
     
  14. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    mkurugenzi wa Nyumba na Miradi
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole Uda! Usisome mistari ya mwanzo tu malizia habari nzima.
     
  16. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Hakuna Mtanzania aliye safi ni fursa za kupata nafasi ya kufanya/kuchukua kitu tunakosa.
     
  17. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu bwana anaitwa Ndossa na siyo Ndosi.Mnashangaa hiyo?Jamaa amefanya shirika kama shamba la bibi.Vifaa vyote vya ujenzi ni mali yake.Huyu mzee anachukua kila kitu anapeleka nyumbani badala ya godown ambayo ni sehemu maalum
    vinapohifadhiwa.Inatakiwa shirika hili lichunguzwe la sivyo litafilisiwa na huyu mtu.
     
Loading...