Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurabita

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Resi, Jul 19, 2011.

  1. Resi

    Resi Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habari Members, mimi nina swali/hoja. Kama kuna mtu anayejua kama hawa jamaa wa MKURABITA wanafanya kazi namna gani, naomba mchango wake.
    Najua: lengo la MKURABITA ni kuipa thamani ardhi ambayo haijasajiliwa kwa kuipa hati rasmi itakayomwezesha owner kuombea credit katika financial institution.
    Swali: Je, kwa uzoefu wenu hii MKURABITA inafanya KAZI KWELI KWA MAFANIKIO?
    Wanapoitwa na vijiji, response yao ni ya haraka kiasi gani?
    Wanatoza malipo yoyote ili wafanye kazi yao?
    N.k.
    Tafadhali naomba mchango wenu; nafikiri hili ni swala muhimu kwa raia masikini wa Tz yetu.
     
Loading...