Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MKURABITA ni Nini jamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sina pa kwenda, Jul 28, 2011.

  1. S

    Sina pa kwenda Senior Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani wanajamvini naomba nijue nini maana ya MKURABITA maana kuna muda naisikia kuna muda haipo juzi hapa nimesikia imeshinda tuzo ya kimataifa ya Public Service. ila hapa kwetu hawatambuliki kama ambayo ilivyo hapa nchini kwetu.
     
  2. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu MKURABITA ni kifupi cha "Kurasimisha Rasilimali na Biashara za Wanyonge Tanzania"
     
  3. T

    TANZAGIZA Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mkakati wa kuongeza umasikini, rushwa, aibu, biashara haramu tanzania...huo ndio mkurabita na yes wamepewa tunzo ya ufanisi bora wa ufilisi tanzania
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ni ile mikakati ya kutafuna mshiko inayoanzishwa kila leo huku wananchi wakibaki maskini.
     
Loading...