Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MKURABITA na Siasa zetu Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by vngenge, Jul 4, 2012.

  1. v

    vngenge JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Toka awamu ya tatu ianze katika ngazi ya utekelezaji wa mpango wa kurasimisha rasilimali na biashara za wanyonge (MKURABITA) mwaka 2008 mpaka sasa 2012 kuna dalili zozote zinazoashiria mafanikio ya sera ya kumilikisha uchumi kwa watanzania wanyonge kupitia mpango huu?. Kama zipo ni zipi kama hakuna sababu ni zipi? Karibuni wadau
     
Loading...